What's new

Chinh phục Fansipang (31/8 - 4/9) theo đường Sin chải - Đồi chè - Đỉnh - Cát Cát.

(Hủy)Chinh phục Fansipang (31/8 - 4/9) đường Sin chải - Đồi chè - Đỉnh - Cát Cát.

Số lượng thành viên tham gia: 15 người.

Yêu cầu các thành viên tham gia đã có kinh nghiệm trong việc chinh phục Fansipang vì cung đường này hiện nay là chua chát nhất trong các cung đường lên đỉnh Fansipan nhưng cũng là đường có nhiều cảnh đẹp nhất.Mình dự tính cả đoàn chỉ leo mất khoảng 3 ngày 2 đêm còn 1 ngày 1 đêm còn lại thì chúng ta nghỉ ngơi và chơi bời tại sapa.

Lịch trình cụ thể : cả đoàn sẽ di chuyển bằng xe bus từ Hà nội ra Sapa từ tối ngày 30 đến sáng sớm ngày 31 chúng ta sẽ có mặt ở Sapa để bắt đầu hành trình.Mọi người sẽ nghỉ ngơi lấy lại sức khỏe sau đó xe sẽ đưa cả đoàn lên điểm xuất phát tại bản sin chải.
Chi tiết chuyến đi mình sẽ ghi sau do cần hành trình cụ thể.

Mọi chi tiết các bạn có thể liên lạc với mình theo địa chỉ mail : [email protected]
Số điện thoại của mình là : 0938566881

Cập nhật lần cuối : do mình khồn sắp xếp được thời gian để đi vào thàng 9 nên mình xin hủy chuyến đi này.Nhờ các mod lock lại dùm mình cái.

Last edited:
Re: Chinh phục Fansipang (31-8~4-9) theo đường Sin chải - Đồi chè - Đỉnh - Cát Cát.

Em cũng đang định ngó cái cung này :) nếu hợp thì e xin 2 suất ^^

Last edited:
Re: Chinh phục Fansipang (31-8~4-9) theo đường Sin chải - Đồi chè - Đỉnh - Cát Cát.

Cho anh xin 1 xuất nhá :D

Re: Chinh phục Fansipang (31/8 - 4/9) theo đường Sin chải - Đồi chè - Đỉnh - Cát Cát.

Các bác, làm em kinh quá

Re: Chinh phục Fansipang (31/8 - 4/9) theo đường Sin chải - Đồi chè - Đỉnh - Cát Cát.

Các bạn nên cân đối cung xuất phát và cung về. Theo mình về Cát cát là khá nặng vì khi mọi người đã chinh phục được đỉnh Fan thì tinh thần rất uể oải rồi ( không giống như lúc chưa lên vì lúc đó tinh thần rất cao). Theo mình các bạn nên về Trạm Tôn thì hay hơn.

đi 3 ngày 2 đêm : cc-tt hoặc cc-sc là hợp lý rùi ạ

Các bạn nên cân đối cung xuất phát và cung về. Theo mình về Cát cát là khá nặng vì khi mọi người đã chinh phục được đỉnh Fan thì tinh thần rất uể oải rồi ( không giống như lúc chưa lên vì lúc đó tinh thần rất cao). Theo mình các bạn nên về Trạm Tôn thì hay hơn.

Bác đừng lo, đi về là nhanh nhất.
Ngang ngữa với porter luôn đó
:D

hehehe, lên đỉnh xong chưa về đến SG đã lập thớt này liền vậy,sao mà nôn nóng quá đi????

Bạn chủ top ơi, chinh phục Fan rồi đi về theo đường Sín chải - Đồi chè - Đỉnh - Cát Cát à? Hay cần người đã leo Fan để đi cùng đó??? mà y.c có kinh nghiệm leo Fan????

Cung đường này thì thích hợp cho những bạn có đôi chân thật khỏe
Và các bạn phải có tính tự lực rất cao, và 1 tính kỷ luật tuyệt đối đó

:)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,892
191,765
Latest member
fcb88today
Back