What's new

Ai đi COTO từ tối 22-6 đến 24/6 k?

Mình và 1 đứa bạn gái nữa muốn đi COTO nhưng chưa tìm được đoàn nào đi cuối tuần này cả, vì mình đang trong tgian học CPA nên k được nghỉ nh. Ai muốn đi thì join cùng cho vui nhé, mình là Hiền: 0904.80.6684, yahoo: thu.hien661984 hoặc skype: hien_immanuel_1984...

chủ top và các bạn đồng hành có hứng thú với Quan Lạn hem ạ?:x nếu hứng thú thì join cùng đoàn bọn tớ luôn, thêm người cho đông vui:x
YM: tomato_potato87

Mình cũng đang tìm đội đi Cô Tô, kế hoạch các bạn thế nào, hay tổ chức buổi off xem sao

Mình hẹn mọi ng 6h tối nay tổ chức gặp nhau ở quán HOÀNG TRÀ, tầng 1 tòa nhà 17T9 Hoàng Đạo Thúy, CG, HN. Website: hoangtra.net, ai qua được thì xem kế hoạch như thế nào nhé, bọn mình cũng toàn ng chưa đi COTO bao giờ cả...

Em đi với...:)

Mình hẹn mọi ng 6h tối nay tổ chức gặp nhau ở quán HOÀNG TRÀ, tầng 1 tòa nhà 17T9 Hoàng Đạo Thúy, CG, HN. Website: hoangtra.net, ai qua được thì xem kế hoạch như thế nào nhé, bọn mình cũng toàn ng chưa đi COTO bao giờ cả...

di chuyển bằng gì hả bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,584
191,434
Latest member
vuahatngon
Back