[Cần bán] Kinh doanh hàng chính hãng chất lượng, tưởng khách ủng hộ nhiệt tình, ai ngờ…

PhanmemquanlyFanpage

Phượt thủ
Mình mới bắt đầu kinh doanh được vài tháng, nhập túi và kính mắt xách tay nước ngoài về để bán lấy đồng ra đồng vào. Túc tắc cũng có nhiều khách ủng hộ, nhưng cũng có nhiều chuyện khiến mình không chịu được mà muốn chia sẻ.
Đó là trên Facebook bán hàng của mình đôi khi lại nhận được comment của khách về giá cả. Dù không nhiều nhưng gây ảnh hưởng đến khách hàng.
Nói thật, hàng nhái bây giờ rất nhiều, tràn lan, thậm chí có shop còn lấy hình thật trên web nhưng lại bán ra hàng nhái với giá rất rẻ. Thậm chí mình biết có mặt hàng nhà máy may lên, chỉ khác so với hàng xuất dư 1 vài chi tiết rất nhỏ như cái cúc, khóa kéo, vải lót... nhìn thoáng qua thì rất giống nhau, nhưng giá cả thì chênh nhau rất lớn, lên đến vài trăm nghìn.
Nhiều khách không để ý, bị lừa cứ ham rẻ là thích. Còn nhà mình bán hàng chính hãng lại bị than đắt, bị so sánh không hay khiến mình cảm thấy rất buồn. Bởi những comment như vậy ảnh hưởng trực tiếp đến hình ảnh của mình.
Từ ngày mình dùng phần mềm quản lý bán hàng ABIT để quản lý Fanpage và cả sàn TMĐT mình thấy vấn đề này đã được giải quyết triệt để. Nhờ tính năng tự động ẩn comment và inbox khách hàng. Hơn nữa mình có thể dễ dàng quản lý hàng trăm đơn hàng trên nhiều kênh khác nhau ngay chỉ trong 1 phần mềm duy nhất.
Nếu bạn cũng đang kinh doanh online hãy thử dùng phần mềm này xem sao nhé!
------------------------------------------------------------
HRtnkWVWKE8CV4HKvRdclq38v8GooGaAdtYZ2hiS622wISbwdCzQSwFmpN8aecuAYs_lGmQMWd2zJXrz9tB5LBsoe9qafSp9aRWQ61OsMm3gE7gtCy0MmpgGX03BOZd8RpAr7CTH

Link đăng ký dùng thử miễn phí: https://abitstore.vn?resource=teammkt&ref=mkt117th
Hotline hỗ trợ: 024 6674 8888
>>>Xem thêm: Cách ẩn bình luận fanpage

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,272
191,736
Latest member
win79rocks
Back