What's new

Tìm bạn đồng hành đi Campuchia cuối tháng 7, đầu tháng 8 (30/7 đến 2/8)

Tìm bạn đồng hành đi Campuchia cuối tháng 7, đầu tháng 8 (30/7 đến 2/8)

Tình hình là cuối tháng 7, đầu tháng 8 này (30/7 đến 2/8) mình định xin nghỉ phép để đổi gió đi Campuchia lần thứ 2.
Lần 1 mình đi cách đây cũng 3,4 năm gì rồi :). Lần này tính đi biển. Có bạn nào có cùng sở thích và cùng thời gian thì cùng bàn luận lên lịch trình nhé. Mình ở HCM, sinh năm 1984, nam.

Re: Tìm bạn đồng hành đi Campuchia cuối tháng 7, đầu tháng 8 (30/7 đến 2/8)

Lịch trình, chi phí du trù, Phương tiện gì thế b oi

Mình cũng đang chờ thêm bạn bè vô để bàn lịch trình nè bạn. Phương tiện thì đi xe khách từ HCM sang Cam bạn ơi.

Đi xe máy cho nó máu và chủ động em ơi, a đã từng đi Phnong pênh và biển Shihanoukvilla. Nay cũng muốn đi trở lại.
Cung đường dự kiến Sg- Phnong pênh- Shihanoukvilla- Hà Tiên- sg. Hoặc ngược lại
a sn 1971 fb https://web.facebook.com/nui.v.bien

Cùng thời điểm mình đi Lý Sơn mất rồi...

tin hấp dẫn quá, cho mình tham gia với
zalo: 0903827688

Tình hình là cuối tháng 7, đầu tháng 8 này (30/7 đến 2/8) mình định xin nghỉ phép để đổi gió đi Campuchia lần thứ 2.
Lần 1 mình đi cách đây cũng 3,4 năm gì rồi :). Lần này tính đi biển. Có bạn nào có cùng sở thích và cùng thời gian thì cùng bàn luận lên lịch trình nhé. Mình ở HCM, sinh năm 1984, nam.

Anh chuyển lịch đi cuối tháng 8 đầu tháng 9 hoặc cuối tháng 9 đầu tháng 10 thì em join với. Em bay từ HN vào :)

Mình cũng ở Hn, tính đi campuchia đợt 31/8. Ấy có định join thì lập team để bàn chi tiết nhé :) O9622.96.222.
Anh chuyển lịch đi cuối tháng 8 đầu tháng 9 hoặc cuối tháng 9 đầu tháng 10 thì em join với. Em bay từ HN vào :)

Đi xe máy cho nó máu và chủ động em ơi, a đã từng đi Phnong pênh và biển Shihanoukvilla. Nay cũng muốn đi trở lại.
Cung đường dự kiến Sg- Phnong pênh- Shihanoukvilla- Hà Tiên- sg. Hoặc ngược lại
a sn 1971 fb https://web.facebook.com/nui.v.bien

ANh cho em hỏi , em muốn đi xe máy qua Cam ở cửa khẩu mộc bài , xem trên mạng thì có người bảo cần phải làm giấy thông hành , người thì bảo không , vậy là mình có làm giấy thông hành cho xe máy không anh

Passport + kèm 50k = người + xe = qua Cam chạy vi vu nha bạn BaoKhuong k cần bất cứ gì thêm nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,262
191,730
Latest member
f8bet00net
Back