What's new

TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH ĐI CHÂU PHI - tháng 5 năm 2015

Hôm trước có gửi phản hồi cho bạn nhưng chắc do lỗi mạng nên post không thành công.
Đang định hỏi bạn chút là Visa nếu xin đi từ Hanoi thì chỉ được 1 lần phải ko? Nếu vậy visa đi 8 -10 nước như trong chương trình của bạn là xin trực tiếp trên đường đi à?

Bên cạnh đó, cũng vẫn còn khá dài thời gian nên nếu bạn có thể draft cái chương trình cũng như chi phí được thì tốt quá.
Mới lại, chương trình nếu rút gọn lại tầm 15 ngày đổ lại thì hay, mình không xin nghỉ quá dài được :(

Hôm trước có gửi phản hồi cho bạn nhưng chắc do lỗi mạng nên post không thành công.
Đang định hỏi bạn chút là Visa nếu xin đi từ Hanoi thì chỉ được 1 lần phải ko? Nếu vậy visa đi 8 -10 nước như trong chương trình của bạn là xin trực tiếp trên đường đi à?

Bên cạnh đó, cũng vẫn còn khá dài thời gian nên nếu bạn có thể draft cái chương trình cũng như chi phí được thì tốt quá.
Mới lại, chương trình nếu rút gọn lại tầm 15 ngày đổ lại thì hay, mình không xin nghỉ quá dài được :(

Visa đi từ Ha Nội thì mình chịu, bạn phải tự lo lấy thôi, vì mình không đi từ Hà Nội, tham khảo topic có vài bạn đi Nam Phi rồi đó và bạn hỏi thêm các bạn ấy giùm mình

15 ngày ngắn quá bạn ơi, mình đi dài hơn mà, nhưng nếu bạn vẫn muốn joint thì cũng được, chúng ta sẽ đi chung một quãng

Thông tin chi tiết mình sẽ bàn thêm trong PM nhé, và còn sẽ gặp nhau để bàn thêm nữa

Nếu bạn lùi đến tháng 9 mình sẽ đi với bạn bao lâu tùy thích, kể cả đi châu Âu
Bạn đang ở đâu, inbox vài dòng thông tin cho mình nhé

Ối giời ơi, chưa bao giờ mà nghe được một câu bao lâu tùy thích như thế này, hiếm lắm đấy nhé. Sướng quá. Đã PM cho bạn rồi đó

Hi anh,

Tình hình là em rất muốn được đặt chân đến châu Phi và khi đọc đc bài của anh thì em cực kỳ thích luôn. Nếu anh có thể dời xuống khoảng tháng 9 năm sau thì e sẽ cố gắng tham gia chung với anh, vì lúc đó em mới tốt nghiệp, thời gian mới thoải mái và tự do được :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back