What's new

Tìm bạn tham gia cung miền Tây 3/11 - 9/11 từ Hà Nội

Bọn mình có 3 cô giáo và 1 thầy giáo nước ngoài dự định sẽ đi miền Tây vào dịp học sinh nghỉ học kì từ 3/11- 9/11
Bọn mình cần tuyển thêm một số xế đi cùng vì đoàn toàn người không có khả năng lái xe đường dài.
Lịch trình bọn mình cũng chưa lên chi tiết nhưng những nơi đặc trưng như bến Ninh Kiều ( Cần Thơ) chợ nổi, Cà Mau, rừng U Minh thì chắc chắn sẽ đi.
Bạn nào thấy thời gian phù hợp vui lòng liên lạc với mình qua Fb https://www.facebook.com/thao.nguyen.5688
Bọn mình vừa book vé Hà Nội - Sài Gòn khứ hồi 1tr7 tất cả.
Mọi người có thể quyết định sớm book trước chủ nhật vé giá rẻ mình bay cùng chuyến cho vui. :D
Thank các bạn! ;)

Thực ra bọn mình cũng chưa có kế hoạch cụ thể. Vì chưa có xế và chưa cố định được số người. Khi đã hòm hòm về nhân sự thì bọn mình mới tính được cụ thể ngày và địa điểm. Vì k có xế chắc là bọn mình sẽ đi ô tô ấy :'( Nếu có bạn nào thấy có khả năng đi được thì cứ add fb bọn mình nói chuyện và cùng lên kế hoạch nhé :)

Mình hóng hớt cho bạn cái lịch tạm thời thế này nhé
Ngày 1 SG => Mỹ Tho
2 Mỹ Tho => Cần Thơ
3. Cần Thơ => Bạc Liêu
4. Bạc Liêu => Cà Mau => Cực Nam tối quay về tp CM ngủ
5.cà mau => bạc liêu => Trà Sư ( lưu ý, trà sư không có nhà nghỉ, nếu đi phai mang theo lều nhé )
Còn lại mấy ngày là có thể lang thang nắm cảnh miền tây, bạn tự thu xếp time và sức khỏe nhé. Nếu cần chi tiết hơn mình sẽ giúp cho đủ! Chúc bạn có chuyến đinthanhf công và vui vẻ

cám ơn bạn nhiều. Mình cũng đang lo về hành trình đi quá vì toàn người không biết gì về miền Tây
Mình hóng hớt cho bạn cái lịch tạm thời thế này nhé
Ngày 1 SG => Mỹ Tho
2 Mỹ Tho => Cần Thơ
3. Cần Thơ => Bạc Liêu
4. Bạc Liêu => Cà Mau => Cực Nam tối quay về tp CM ngủ
5.cà mau => bạc liêu => Trà Sư ( lưu ý, trà sư không có nhà nghỉ, nếu đi phai mang theo lều nhé )
Còn lại mấy ngày là có thể lang thang nắm cảnh miền tây, bạn tự thu xếp time và sức khỏe nhé. Nếu cần chi tiết hơn mình sẽ giúp cho đủ! Chúc bạn có chuyến đinthanhf công và vui vẻ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back