What's new

Tuyển 4 - 5 Xế Đi Mường Lát - Sài Khao 6,7,8 - 7

[Đã chốt đoàn] Tuyển 4 - 5 Xế Đi Mường Lát - Sài Khao 6,7,8 - 7

Ngày 6 - 7 : 18h (cổng trung tâm hội nghị quốc gia) - Bản Lác(ngủ đêm)

Ngảy 7 - 7 : Bản Lác - Thanh Mai - Trung Sơn - Mường Lý - Sài Khao(ngủ đêm)

Ngày 8 - 7 : Sài Khao - Mường Lát - Bản Tén Tằn - TL520 - QL15 - Cành Nàng - Cẩm Thủy - HN

Đây là cung đường xấu nên tuyển xế lái cứng và chịu được gian khổ.

Kinh phí dự kiến 600k, xăng xe đổ cùng đoàn.

Bạn nào đi được thì đăng ký nhé, mình tên Hưng sđt:0977544567

Last edited:
Hí hí, a Chốt. Nhà iem lại đi cung này trước anh 1 tuần rùi.:)) lần này hi vọng đi cung nè iem đi hôm trời đẹp, bác đi hôm trời mưa offroad cho nó phê,=)). Lần nè chị Hà chốt có join cùng a hem thía?hí hí

Hí hí, a Chốt. Nhà iem lại đi cung này trước anh 1 tuần rùi.:)) lần này hi vọng đi cung nè iem đi hôm trời đẹp, bác đi hôm trời mưa offroad cho nó phê,=)). Lần nè chị Hà chốt có join cùng a hem thía?hí hí

Số em có duyên với trời mưa hơn anh, hôm trước đi Pù Luông đoàn anh gặp nắng đẹp mà. Hà chưa trả lời anh có đi hay không em ah. chúc đoàn em đi an toàn và vui vẻ nhé.

Số em có duyên với trời mưa hơn anh, hôm trước đi Pù Luông đoàn anh gặp nắng đẹp mà. Hà chưa trả lời anh có đi hay không em ah. chúc đoàn em đi an toàn và vui vẻ nhé.

Thanks a nhé! zư mà đúng là iem có duyên với mưa rùi:(, nhìn trời kìa, mai lại bão, tha hồ mà offroad,hí hí,=)). Cái đội nhà nài đến trời còn thế nữa là,:))

Bác Hưng tốt bụng đây mà. Đăng ký caffe trà đá còn xế thì hơi căng, các ôm cũng ruồng rẫy bỏ đi hết rồi :D

Nhà em chuẩn bị lên đường mà em vẫn ung dung trên con 29 chỗ bla bla chém gió với khách, hy vọng là sẽ về thật sớm đi để còn có tư liệu về khoe với ông anh chốt.

Nhà em chuẩn bị lên đường mà em vẫn ung dung trên con 29 chỗ bla bla chém gió với khách, hy vọng là sẽ về thật sớm đi để còn có tư liệu về khoe với ông anh chốt.

chúc đoàn đợt này đi sẽ phục hận thành công Tà Số và có nhiều tư liệu về Sài Khao. Anh ở nhà ngồi hóng ảnh đợi đến tuần sau vậy, chúc đoàn có một chuyến đi thành công.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,579
191,431
Latest member
tranquyetdoan
Back