What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt [ 2013 ]

thinhduyquach

Bến Tre
Em đã ắp ủ từ lâu về 1 chuyến XV đúng nghĩa , không có gì thay đổi tháng 12 này Em sẽ tốt nghiệp , Em dự kiến khi bắt đầu làm nghề sẽ đi XV 1 lần . Hiện Em đang xin làm bồi phòng cho k/s quận 1 ,để nâng trình độ tiếng anh và có tiền đi XV .
Bây giờ , có 1 anh tên Hiếu cũng như Em , cũng muốn đi .
Plan tour hiện Em đang làm , dự kiến là đi = xe máy . Và đi trong vòng 1 tháng đến 1 tháng 15 ngày . Không bỏ tỉnh nào hết . Nếu được lêo phan luôn .
Mối quan hệ Em thiết lập từ khi còn ngồi ghế nhà trường , mong là sẽ giúp được moi người đi cùng để giảm chi phí cũng như rủi ro .
mình đi từ Mũi Cà Mau - Đến Lũng Cú - Điện Biên - Đầm Môn , nếu có thể .
1 chuyến đi rất tốn nên hãy cố gắng ngững gì mình có thể làm được .
Mong là sẽ có nhiều người anh lớn tuổi , hoặc người chị đi cùng . Đoàn chốt lại con số từ 6-8 người .
Em Thịnh xin cám ơn .
Em là người Bến Tre , hiện em sống và học tập Sài Gòn .

Vào thời gian cuối năm này có thể mình sẻ gặp nhau . mình cũng ấp ủ một chuyến như vậy , nhất là sau khi đọc bài xuyên việt của Anh Hùng Jack , đạp xe ra tận HN . có nhiều cảnh đẹp quá

Đi hết đất nước thì em đã đi rồi , bị ép đi thôi vì em học nghành lữ hành mà . Nhưng đi mà phượt thì mới tới ĐN thôi , Em muốn đi lắm .
Nhớ cái lúc ngồi uống rượu táo mèo rồi ăn thịt nướng trên Sapa thú vị lắm đó mấy anh ?. Hiiiii !!!!
Với lại lúc đi thực tập em quen rất nhiều người , em mún quay lại thăm họ .

Bạn Thịnh chắc sinh 90 hả? Mình cũng thèm được XV một lần lắm, mà hình như tới giờ vẫn chưa đủ điều kiện...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back