What's new

Tân Cương +++ tháng 9 này 10 ngày thôi

Status
Not open for further replies.
Sau khi ôm topic của bạn likemoooooooon 3 ngày, chúng tôi đã bỏ hầu hết các kế hoạch hay ho vào hạ tuần tháng 9 để có thể dành ra 10 ngày cố gắng bò một khúc trên con đường tơ lụa...

Điểm chính Tân Cương và xung quanh lung tung.
Thời gian dự kiến: nửa đầu tháng 9

Kinh phí dự kiến: chưa có - chắc lại nhờ Hoa Hạ vào ngó cho cái

Bạn đồng hành dự kiến: SonTT, Thắng Còm

Mời các phượt gia, du sĩ vào hò hét và tham gia xây dựng chương trình cho cung đường mộng mơ thác loạn này

KO lo có Quạt em thì trời chỉ có nắng . Chán Vãi Núa đi làm nền hơi mưa tý cho nó mát Bác Đề ạ :D

Cảm ơn likemoon, căn cứ trên dự đoán kinh phí của bạn mình hùng hôn tuyên bố ai muốn tham gia cung nay cần chuẩn bị 35M

Confirm phát thì đóng tiền cọc 15M.
Cho nó chắc bắp.

Nếu bạn còn cố tình viết sai tên người khác tôi sẽ kién nghị BQT xử lý bạn :T:T

Em thành thật xin lỗi mấy đầu định viết khác dưng thế quái nào nhảy sang tên ông Chuối . :D

Cảm ơn likemoon, căn cứ trên dự đoán kinh phí của bạn mình hùng hôn tuyên bố ai muốn tham gia cung nay cần chuẩn bị 35M

Confirm phát thì đóng tiền cọc 15M.
Cho nó chắc bắp.

Ra avatar đóng tiền luôn giờ hả lão ? =))

Thật là xốn hết cả xang, không thể nào làm việc được nữa, hu hu ...bác cộng lên thế cũng phải, em là dân kế toán nên tính toán cũng rất keo kiệt mới được thế. Còn vụ thuê xe riêng thì từ Tây An đến Kanas Lake cả đi và quay về là 6,000 km các bác ợ, đi từ Urumqi - Kanas - Urumqi : 1,000 km, Urumqi - Turpan - Urumqi : 400 km, 2 đoạn này các bác có đk thuê xe riêng thì tuyệt .

KO lo có Quạt em thì trời chỉ có nắng . Chán Vãi Núa đi làm nền hơi mưa tý cho nó mát Bác Đề ạ :D
Đất sa mạc đó mà mưa thì đúng là phúc lắm thay!!!!

Thật là xốn hết cả xang, không thể nào làm việc được nữa, hu hu ...bác cộng lên thế cũng phải, em là dân kế toán nên tính toán cũng rất keo kiệt mới được thế. Còn vụ thuê xe riêng thì từ Tây An đến Kanas Lake cả đi và quay về là 6,000 km các bác ợ, đi từ Urumqi - Kanas - Urumqi : 1,000 km, Urumqi - Turpan - Urumqi : 400 km, 2 đoạn này các bác có đk thuê xe riêng thì tuyệt .

Mình đặc biệt có cảm nhận tốt về chi phí.
Với lại chơi với mấy thằng này là cứ phải thế... không một lúc lại muốn ăn ngon, đi nhiều... lại... rẻ...

Có mà điên=))

Túm lại ai làm trưởng đoàn ạ ? Quyết về kinh phí, lộ trình và phương tiện đi roài anh em mới chốt hạ được chứ ạ.
Hay LT lãm luôn đê, em thấy bác có tố chất.

Tao mà làm trưởng đoàn thì chúng mày phải đóng lệ phí quản lý.
Có thế thôi.

SonTT
Thắng kòm
CVN
Quạt
Devinci
Anyone ?

Dưng mà LT đừng cố tránh 13/09. để cuối tháng 9 đi được không ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,138
190,432
Latest member
vesinhcongtrinh
Back