What's new

Văn Chấn, Tú Lệ

Status
Not open for further replies.
sau 1 hồi trà đá, cộng với được ý kiến chỉ đạo là cần phải có 1 chuyến đi chơi trong ngày vào thứ 7 này (tức là ngày mai 15/9). Em xin được tuyên bố là mời các bác tham gia vụ đi Văn Chấn, Tú Lệ chụp ảnh ruộng bậc thang, nhằm làm cho đống ảnh của bác anson ko còn giá trị nghệ thuật :LL.
Đã có 3 xe và 1 cơ số bác đăng ký, mời các bác khác nhanh chân lên, số lượng chỗ ngồi có hạn.
Địa điểm tập kết: Láng Hạ, trước cửa tòa nhà FPT, lúc 5h45. Vì đường xa, nên 6h sẽ xuất phát, bác nào tới muộn coi như ko đi.

nhìn mái tóc bồng bệnh của công chúa đã thấy bê xa mê rồi (c) (c) (c)
(beer) (wait) :L

Tôi hỏi ông tí: ông bị như vậy mà chưa tởn à?????
(Tự dưng ko ngủ được :( )

Tôi hỏi ông tí: ông bị như vậy mà chưa tởn à?????
(Tự dưng ko ngủ được :( )

Nguyên nhân

1. Nhớ công chúa
2. Thèm phượt tiếp
3. Ngày ngủ quá nhiều ( mình cũng thế ):)) :)) :))

Ảnh của bác Babel đẹp (tuy màu hơi ko thật tí), 2 ảnh lều của bác Sontt nội dung + khoảng khắc chụp ok nhưng màu lên chưa đẹp :D

Công chúa phải đính chính thêm là ảnh của Quạt cũng đẹp nhưng vì lý do rấu mặt nên đã bị xoá hic hic hic.

Ảnh của bác Babel đẹp (tuy màu hơi ko thật tí), 2 ảnh lều của bác Sontt nội dung + khoảng khắc chụp ok nhưng màu lên chưa đẹp :D

Công Chúa muốn màu mè thì khó gì... Hé hé hé...
Anh phải giảm màu đi đấy:)) Cho nó trung thực với cuộc sống

Anh Già và BMTH sáng nay nhắc tới Công Chúa, đang muốn xem hình công chúa lắm rồi! Sao hông có thấy bức nào ạ?

Hí hí hí ...

Hình chân rung em cũng có vài cái, dưng là chưa được phép đưa lên! em để ngắm một mình :LL

Ai đi đâu nhớ kêu tui nhé! Em muốn theo quay phim chiếu lên tivi

Đi thế này mà không quay phim thì uổng lắm các bác à! Em đang có nhu cầu quay phim các chuyến đi khám phá để phát lên tivi.

Em làm bên đài truyền hình VTC. Chương trình du lịch của em đang rấ cần các Bác chỉ giáo!

Các bác có đi đâu nhớ gọi em sớm sớm để em còn chuẩn bị trình Sếp, rồi mình gặp nhau tính toán chuyện quay phim nhé!

Rất mong được các bác giúp đỡ hết lòng.

Gọi cho em nhé! 0938963729. Em là VI

Tin khẩn khắp các topic:
Phượt chuẩn bị lên ti vi - đường công danh rõ là đậm - đúng là sinh ra ngày lành tháng tốt 07.07.2007 có khác ;) =))

Thế thì quá tốt! Bên nhà đài có tài trợ toàn bộ cho chương trình khám phá những điểm du lịch mới không hả bạn VI?. Ví dụ sắp tới bọn tớ định tổ chức đi Bắc Hàn

:) (beer)

Đi mỗi Bắc Triều Tiên thôi á, nhà đài có tài trợ quả khám phá Bắc cực của bọn tớ không? ;)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,138
190,433
Latest member
meomeo123123
Back