What's new

Article: Gia Lai mùa cao su thay lá

Chào bạn Hồng Thiên, mình đang ở Pleiku. Bạn có thể cho mình biết thời điểm: 18-22/1 (vài ngày tới) thì cao su còn lá vàng không thế? Mình muốn đến thưởng lãm cảnh đẹp này quá (muốn làm con nai vàng ngơ ngác, đạp nát cánh rừng cao su). Bạn hướng dẫn cho mình với nhé.
Hình bạn chụp đẹp quá, cảm ơn bạn nhiều.

Chào bạn Hồng Thiên, mình đang ở Pleiku. Bạn có thể cho mình biết thời điểm: 18-22/1 (vài ngày tới) thì cao su còn lá vàng không thế? Mình muốn đến thưởng lãm cảnh đẹp này quá (muốn làm con nai vàng ngơ ngác, đạp nát cánh rừng cao su). Bạn hướng dẫn cho mình với nhé.
Hình bạn chụp đẹp quá, cảm ơn bạn nhiều.

Chào bạn, tình hình là những chiếc lá cuối cùng đã trút rồi bạn ợ. Ngày qua với hôm nay mình có dẫn một số bạn ở Phú Yên và Quy Nhơn đi chụp ảnh nhưng đã không còn. Khoảng qua tết âm lịch thì cao su sẽ đồng loạt đâm chồi nhìn cũng hay lắm, nhưng không lãng mạng như lúc trút lá đâu bạn. Mùa cao su lá đỏ chính thức đã qua rồi :(

Hi hi cám ơn tác giả. Em lại biết thêm được một nơi thú vị nữa của Việt Nam!

nhớ Tây Nguyên lắm rồi, nhớ những chiều lạnh đi ngang rừng cao su thay lá
Cám ơn tác giả đã chụp những tấm hình đẹp

19/2 này mình đi BMT. Bạn cho mình hỏi rừng cao su này ở đâu.(Vì mình chưa đến tây nguyên bao giờ nên cho mình thông tin cụ thể nhé.
Cám ơn bạn.

19/2 này mình đi BMT. Bạn cho mình hỏi rừng cao su này ở đâu.(Vì mình chưa đến tây nguyên bao giờ nên cho mình thông tin cụ thể nhé.
Cám ơn bạn.

Rừng cao su này ở huyện Chư Sê-Gia Lai đó bạn, thời điểm bạn đi lá đã xanh đều. Cảm giác đi trong rừng cao su vừa đều lộc non thật tuyệt vời và lãng mạng đó bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,430
Latest member
cuong38263
Back