What's new

Góp ý xây dựng diễn đàn

Em có tí thắc mắc. Em show tuổi của em cho bà con nhìn để lỡ có thả lời ong tiếng bướm thì đối tượng cũng nhìn thấy giừ mà tránh xa. Thế mà từ năm ngoái đến năm nay em chẳng được thêm tuổi nào cả. Các bác xem em thắc mắc có đúng không. Nếu đúng thì tăng cho em để chóng đến tuổi về hưu

Em đang gặp khó khăn trong việc edit lại nội dung bài viết của mình... Thiết nghĩ nên để mọi người có quyền edit lại nội dung bài viết của mình bất cứ lúc nào... Ban đầu em lập một plan chi tiết... nhờ sự góp ý của mọi người em tìm ra một cái plan khác thích hợp hơn... nhưng vì không thể edit bài viết nên em sẽ phải lập một topix mới với nội dung tương tự... Em nghĩ điều này hoàn toàn làm rác forum...

Việc edit các bài viết của mình từ lâu sẽ làm ảnh hưởng đến topic, nên các diễn đàn thường ko cho phép điều này. Nếu bạn cần edit 1 bài viết từ lâu rồi của bạn thì bạn có thể liên lạc với các mod, smod. Nếu hợp lý thì mọi người sẵn sàng giúp mà :).

@thick: Đồng hồ tây có bao giờ sai =)). Thử đổi ngày sinh sang trước ngày hôm nay đi ;)

Viết một bài mới thì cũng phải ngẫm nghĩ trước 1 chút, vậy tiếc gì chút công cuộn lên đầu trang hả lãnh đạo :D

À không, không phải viết bài mới, mà là tìm bài mới của diễn đàn. Nghĩa là đang đọc, đang xem, đang viết....ở đâu tít dưới trang, muốn bấm ví dụ F9 hay ^ABC gì đó để xem bài mới của diễn đàn. Nút "bài mới" này nằm giữa "Lịch" và "Tìm Kiếm". ;)

Gần đây em thấy tốc độ truy cập có vẻ ì ạch hơn thì phải, nhất là upload ảnh vào album trên phượt thấy tốc độ hơi chậm so với ngày xưa, upload 1 ảnh thì chậm không đáng kể, nhưng nhiều ảnh thì cũng phải ngồi phì phèo thuốc lá hơi lâu. :D Chắc tại database ngày càng lớn, bandwith cũng hạn chế phải không ạ?

À không, không phải viết bài mới, mà là tìm bài mới của diễn đàn. Nghĩa là đang đọc, đang xem, đang viết....ở đâu tít dưới trang, muốn bấm ví dụ F9 hay ^ABC gì đó để xem bài mới của diễn đàn. Nút "bài mới" này nằm giữa "Lịch" và "Tìm Kiếm". ;)

Anh có dùng firefox không? Nếu có thì click chuột phải vào menubar dưới thanh address, chọn new bookmark, paste cái link này: https://www.phuot.vn/search.php?do=getdaily vào dòng location, ok thì nó sẽ hiện lên shortcut ở menubar. Khi anh cần search bài mới thì chỉ cần click một phát vào cái shortcut kia là ok. :)

Gần đây em thấy tốc độ truy cập có vẻ ì ạch hơn thì phải, nhất là upload ảnh vào album trên phượt thấy tốc độ hơi chậm so với ngày xưa, upload 1 ảnh thì chậm không đáng kể, nhưng nhiều ảnh thì cũng phải ngồi phì phèo thuốc lá hơi lâu. :D Chắc tại database ngày càng lớn, bandwith cũng hạn chế phải không ạ?
Diễn đàn đã qua vài lần nâng cấp server nhưng vẫn chưa đáp ứng được sự phát triển của thành viên và bài vở. Vì vậy diễn đàn đang trong thời gian chuẩn bị để chuyển sang một server mạnh mẽ hơn. Thanks :)

@greenline: đêm qua đã nâng cấp sver thành công. Hôm nay có thấy tốc độ cải thiện rõ rệt không buddy?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,430
Latest member
cuong38263
Back