What's new

Hành trình xe máy SG-ĐN mừng SN Phượt

Kết quả của chuyện làm ôm của Kau chỉ là rớt điện thoại, máy chụp hình thôi, còn Kau thì vẫn bám chắc...hehe

phamnhatminh ơi. Em sợ anh chưa chứ anh thì sợ em rồi đấy.
Bo cua 80-90 Khiếp thật. May bữa đó anh bám kỹ chứ không là rơi ở cái ổ gà ở Đăk Glei luôn rồi
=== Lạy hồn!
Lạy hồn anh... anh đừng đánh bóng thêm tên tuổi của em nữa :))

Lạy hồn anh... anh đừng đánh bóng thêm tên tuổi của em nữa :))
Làm gì mà đánh bóng tên tuổi, nhờ núp gió xe em mà chiếc xe cùi của anh mới lên nổi 100km/h chứ bộ, mai mốt cho em mở đường thay anh Quyền được rồi đó, nhưng mà có cần thiết phải nhịn đói trước 2 ngày để có động lực chạy không vậy em?????

@long okey em, tại em mới reg nick anh đâu biết, chỉ nghe giang hồ ngoài đấy gọi em thế nên anh gọi theo, ma mi của em nghe nói cũng thích phượt, em rũ rê vào đi... giới thiệu cho chị Mơ luôn, chắc là hạp gu đấy!
Ma mi em trông vậy chứ không hạp đâu a à.đi chơi mà lo nhiều thứ lắm nên sẽ làm mọi người mất vui.:(

Quá cá tính...

Làm gì mà đánh bóng tên tuổi, nhờ núp gió xe em mà chiếc xe cùi của anh mới lên nổi 100km/h chứ bộ, mai mốt cho em mở đường thay anh Quyền được rồi đó, nhưng mà có cần thiết phải nhịn đói trước 2 ngày để có động lực chạy không vậy em?????
Xe anh mà cùi???? Chém gió chăng hahahahahha

Em làm gì có xe mà heo un in,xe của a chứ bộ !!! A chốt đoàn nên chạy sau,chứ ko cỡ như xe a TQ cũng ko có cửa đâu nhé ... 2 tuần nữa lại được đi ...đua xe nữa rồi :LL
Đúng rồi đó, chỉ có Exciter đời 2007 tem lửa+độ bình xăng+mở cổ pô+2 thắng đĩa+tem phản quang dán đầy xe+xinhan chít chít là dữ nhất đoàn thôi, nhưng tại anh Phước khiêm tốn nên mới chạy 1/2 ga để giữ nhiệm vụ cao cả là chốt đoàn đó chứ.

Giờ tới Kau post thêm mấy hình hay hay vào nữa nhé?
A`h mà chen đoạn nào đây trời ! aTQ kể từ từ thì mình theo luôn là đc rồi :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,430
Latest member
cuong38263
Back