What's new

Lưu trữ kỷ niệm: TKM - 2011

Re: Tám Không Mệt Mỏi: Nơi giao lưu của tất cả mọi người..

Uh, a vẫn xem lịch tìm bạn đồng hành và hồi ức đó chứ, chuyến nào mà chẳng xem ^^,
Nhưng mà có 1 điều là dạo này các bạn đi theo phong trào hơi nhiều, chẳng còn cái đặc trưng riêng nữa, thấy hơi chán và nhiều khi không muốn góp ý luôn ^^,
hj hj..
jinny là trial mod thấy sao?
Dạ cũng có nhiều thứ em không biết , rồi có nhiều thứ em không biết xử lý và còn có những cái không nhận ra được đúng hay sai..v.v. nhưng em chỉ muốn hỗ trợ các bạn được cái gì thì hỗ trợ làm được gì thì làm, Không làm được thì xin rút thôi ạh, Cái gì cũng có cái giá của nó mà, Tm thích sự công bằng dù xã hội này bất công hì hì và em thích sự nhẹ nhàng có tính ôn hòa nên em sẽ làm theo phong cách của mình.
Em có dị không ox

hông có dị, nhưng mà có câu "từ từ khoai sẽ nhừ"
Jinny cứ từ từ sẽ biết có những cái gì, hj hj.. ban đầu ai cũng năng nổ vậy hết áh..

uh, nếu Jinny rãnh, design 1 cái stiker pkm thử xem sao, logo nhóm tinh giản tối đa rồi đó, dưới mắt nhà thiết kế Jinny thấy sao?

hông có dị, nhưng mà có câu "từ từ khoai sẽ nhừ"
Jinny cứ từ từ sẽ biết có những cái gì, hj hj.. ban đầu ai cũng năng nổ vậy hết áh..

uh, nếu Jinny rãnh, design 1 cái stiker pkm thử xem sao, logo nhóm tinh giản tối đa rồi đó, dưới mắt nhà thiết kế Jinny thấy sao?

Anh yên tâm vì anh biết tính Jinny rồi đó, dễ nhưng chưa chắc là hiền hì hì và em là người cứng đầu luôn giữ lập trường của mình, sống ôn hòa và nhiệt tình thẳng thắng em làm gì được thì làm không được thì cố hết sức để không hối hận thôi.

Nên anh đừng lo lắng nhiều thương ox của em vì quan tâm em nha.

Cái logo cua PKM anh đã tối giản nhìn okie nhưng cái nền thì không hợp nhìn cứ tâm tối lu mờ sao đó(góp ý thiệt tình nha đừng có quê àh) Đổi màu nền đi anh.

Design ticker cho nhà PKM àh hì hì anh nhờ thì Jinny sẽ làm nhưng khi nào có ý tưởng mới làm xong sẽ gửi anh sau nhé.

Re: Cảm xúc - Cảm giác - Cảm thấy - Cảm nhận cùng PKM

Chúc Deny và các mem mới có những chuyến du hí thật thú vị....
Hell cáo lão hồi hương với bx rồi chắc không còn tự do như xưa rồi... :)

bởi vậy mới hỏi ý kiến nhà thiết kế ^^, anh chẳng biết dùng màu nào cho hợp lý :D

sửa giúp anh nhé :D thanks bx

Re: Cảm xúc - Cảm giác - Cảm thấy - Cảm nhận cùng PKM

1 năm trôi qua, nhà mình có vài cái đám cưới, chúc cho các bạn trăm năm hạnh phúc, vạn sự như ý :D

người đầu tiên lên xe bông là: lido1995 và bạn phượt chung chuyến Cà Mau, đám cưới năm ngoái.
năm nay có 4 cặp làm 1 lúc: helleagle [30/10], Quân và Hxhcm [ngay 5-6/11], Kakathinh và vivi82 [19/11], Trí và Loan [20/11]

Sắp tới còn nhiều cặp nữa, chúc mừng các bạn :)

Re: Lịch OFFLINE và Lịch Trình Dự Tính năm 2011

Tháng 11 và tháng 12: Những chuyến đi là xen kẽ giữa 2 serie

1- Đường Đến Đỉnh [hành xác]
2- Dọc Đường Đê [nhẹ nhàng]

Đã cập nhật lịch trình

Welcome everybody :D

Thành viên mới

hi moi nguoi,
em la mem moi, nhung cung thik tung tang lam,
co ai co chuyen nao di fan thi cho em dat gach theo voi nhe!!!
lee giang

Ông xã anh là Mod đó nha nhớ viết hoa đầu câu đó không thì đêm về nhà em cho anh thẻ phạt đó nha hí hí

Re: Chúc Mừng Sinh Nhật các thành viên sinh tháng 11 [trang 04]

Tháng 11 nhiều sinh nhật quá, chúc mừng sinh nhật mọi người nhé. Tháng 11 ta nói lắm đám cưới và nhiều đám thôi nôi :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,429
Latest member
cuong38263
Back