What's new

[Nhà FnX]Phượt ẩm thực vỉa hè Hà Nội 19/4/2011

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt Lim dạo này mất dạy quá! Tự nhiên lại on top gì ở đây! Tại Ủn Ỉn thích làm xế nến anh đành phải làm ôm vậy!

Mà nhà mình nên kéo giãn các kế hoạch giữa các món ra nhé còn tranh thủ chém gió trong các bữa nữa chứ không thì chán chết!

Kiếu "Ăn 1 bát cháo, chạy 3 quãng đường" nguyên văn "Ăn 1 bát cháo, chạy 3 quãng đồng"

@ Okapi không ăn cũng bắt đóng tiền kiểu Phát Shit thế! Sợ không đi nữa giờ! Dỗi quá đi! Chưa gì đã gọi cặp xế, ôm này là vợ chồng ghét quá!

Lim suggest là cứ ăn 1 lần ta lại trà đá chém gió và lượn lờ tí! Mong là hôm nay không phải ngồi ê mông ở trong đồn công an nào cả :">

@a Zebra:
Dỗi quá đi! Chưa gì đã gọi cặp xế, ôm này là vợ chồng ghét quá!
ứ ừ, cái giọng sao mà làm nũng thế ! =))

Tình hình là em thấy Bạch Long Vĩ có vẻ hot :| nhà mình tính xem thế nào 30/4 - 1/5 đi hem :|

Lại Bạch Long Vĩ ah?

Thôi không về Hải Phòng nữa đâu? Chán lắm! Suốt ngày đi biển! Đoàn Fnx toàn những em chân ngắn mặc bikini chán lắm! Mà đi Bạch Long Vĩ toàn đi bằng ô tô và tàu thủy thôi chán lắm! Lặn biển cũng không ra gì vì đồ lặn thì lởm và mọi người không có kinh nghiệm lặn biển rất nguy hiểm! (Nếu muốn lặn biển thì nên đi Nha Trang dịch vụ ở đấy tốt hơn => Giá chát lắm => Ở nhà cho lành)

Kinh phí rất đắt đỏ! Theo topic Bạch Long Vĩ đấy là chi phí dự kiến chỉ bao gồm tiền đi lại, nhà nghỉ, ăn chưa bao gồm các dịch vụ vui chơi giải trí.

Liên quan đến vụ nhà nghỉ Zebra chỉ thích ngủ lều => Ngủ lều ở bãi biển romance ko bị như vụ ngủ lều Tam Đảo đâu

Nói chung, tóm lại, xét 1 cách tổng quát thì vụ Bạch Long Vĩ tốn hơi bị nhiều đạn => Delay vô thời hạn

@a Zebra: ứ ừ, cái giọng sao mà làm nũng thế ! =))[/QUOTE]

Yêu cầu chủ thớt Lim nghiêm túc! Không được cợt nhả!

Nếu còn bị vụ liên quan đến công an thì chủ thớt Lim sẽ phải úp mặt vào tường

Ah! Không phát này không úp mặt vào tường mà úp mặt xuống đất, tụt quần ra, chổng mông lên cho mỗi người trong nhà Fnx phát 1 cái! =)) Nhà mình ai đồng ý với ý kiến của Zebra về hình phạt với chủ thớt Lim crazy thì thanks em cái nhá!

:D:))=))

@a Zebra: ứ ừ, cái giọng sao mà làm nũng thế ! =))

Yêu cầu chủ thớt Lim nghiêm túc! Không được cợt nhả!

Nếu còn bị vụ liên quan đến công an thì chủ thớt Lim sẽ phải úp mặt vào tường

Ah! Không phát này không úp mặt vào tường mà úp mặt xuống đất, tụt quần ra, chổng mông lên cho mỗi người trong nhà Fnx phát 1 cái! =)) Nhà mình ai đồng ý với ý kiến của Zebra về hình phạt với chủ thớt Lim crazy thì thanks em cái nhá!

:D:))=))

Vầng thưa ngài cháu đang rất nghiêm túc chứ bộ!

Đi Cô tô tháng 5 đi! Hoặc Quan Lạn 2 ngày ngon lành, ngủ khách sạn ngàn sao luôn đỡ phải lều chõng mệt!

Cho e đăng kí 1 chân nhé. Chồng e bảo e quyết tâm bỏ chồng để đi với nhà Fnx :D... Còn thừa xế không ạ

Cho e đăng kí 1 chân nhé. Chồng e bảo e quyết tâm bỏ chồng để đi với nhà Fnx :D... Còn thừa xế không ạ

Còn Hachi đó e ;)) Đã được kiểm định chất lượng, dán mác hàng chất lượng cao vừa vừa =))

ÚI ui. Anh hùng núp bị phát hiện roài.. Tối nay chắc chỉ có 1 ng đi được thôi a. còn ai đi đc thì tối mới bít.:D

quả này là chồng đi vợ ở nhà trông nhà rồi =)) ko cần đoán nữa ha ha ha

alooooooooo, nhà mềnh có ai đi từ cầu giấy, cộng với có nhu cầu ăn gì đó trước khi đi (ăn nhẹ ạ, vì bi h xeko bắt đầu đói :( ) thì gọi xeko đi cùng nhớ! số đt đã public rùi nhé!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,429
Latest member
cuong38263
Back