What's new

Phượt Dương Cần tổ chức chương trình từ thiện tại Bình Dương

Re: Phượt Dương Cần tổ chức chương trình từ thiện tại Bình Dương

Trụ trì ơi, mấy hôm nay không để ý trang này, cho em góp 200k luôn nha, định xin mâm góp thêm bánh mì cây nhà lá vườn, nhưng sợ không phù hợp, do các bé còn bé quá chỉ uốn được sữa mà chưa được anh bánh mì.
Tối hôm nào về sớm em ghé đưa anh nha

Các bé nhỏ nhiều bé khuyết tật và còn nhỏ nên uống sữa và dùng tã thôi.

Mình sẽ ứng trước cho Baobao_1710, hôm nào Baobao_1710 off ra mắt PBD thì trả luôn cũng được, quên số tài khoản rồi khoản.:))

Ôi cám ơn bạn nhiều nhé ,hôm nào off ra mắt nhà BD mình gửi lại bạn nhé .Thankssssssssss

Nam_linh_chi gửi đóng góp 100k nha anh Chuyên, hôm nào gặp anh em gửi luôn.

Lần sau lên em ghé Bình Dương gửi xu ủng hộ luôn nghen :D

Last edited:
Chương trình từ thiện tại Bình Dương lần 2

Thân gởi ACE chương trình từ thiện Thứ 7, ngày 15/12/2012:

- 13 giờ mình sẽ uống cafe tại quán Gió và Nước ở Thủ Dầu Một, ACE nào đến sớm thì ra đây nghe.
- 14 g 45 xuất phát.
- 15 giờ đến Trung tâm nuôi dưỡng trẻ mồ côi tỉnh Bình Dương.
- 15 giờ 45 : sau khi thăm hỏi các cháu xong, ACE mình về Lái Thiêu giao lưu cho tiện đường các ACE về Sài Gòn.

- Quán cafe Gió và Nước nằm tại : http://wikimapia.org/#lat=10.9646951...&z=19&l=38&m=h
Từ Sài Gòn lên, ACE chạy theo Đại lộ Bình Dương, qua Metro gặp ngã tư đèn đỏ, rẽ trái qua đường Lê hồng Phong, chạy 800 m gặp 1 ngã 3, rẽ phải đến đường Trần Bình Trọng rẽ trái là đến.

- Trung tâm nuôi dưỡng trẻ mồ côi tỉnh Bình Dương ở đường Đoàn Thị Liên tại : http://wikimapia.org/#lat=10.9860408...&z=19&l=38&m=h

Chuyên ơi chị định vận động vài bạn ở DT ủng hộ chuyến thiện nguyện này,đến khi nào xuống BD mới trao lại em.Nhưng mà
như vậy thì ngay giờ đi rồi,sợ kg còn kịp mua quà cho các bé.
Thôi thì em cho chị gửi trước phần của chị 200k mua quà cho các bé,nhờ em ứng trước dùm chị luôn nhé.Nếu lỡ hôm đó :(chị kg xuống BD được ,thì ôm nợ sang năm 2o13 mới trả nhen (NT) :D

@ Chị maidt : Nếu hôm đó thu xếp được chị thì xuống Thủ Dầu Một, tối ở nhà em rồi sáng hôm sau về. Có gì alô cho em.

@ ACE : Chuyến từ thiện đợt 2 hiện đã nhận được sự ủng hộ của nhiều ACE, số tiền quyên góp đến đây xin tạm dừng lại, nếu ACE có đóng góp thêm thì đợi các đợt sau.

Last edited:

2 hõm trước chị có alo cho Chuyên,cô Thơ bạn chị ở DT, ủng hộ 300k cho các bé cô nhi .
Hôm qua có thêm cô Lưu gửi 100k nữa(người quản lý rẫy cao su cho mình cắm trại đó).
Vậy tùy em sử dụng cho lần thiện nguyện này hay cho quỹ thiện nguyện lần sau nhé.
Khi đến BD chị sẽ alo cho em.

PBD tổ chức chương trình từ thiện tại Bình Dương lần 2

Được sự ủng hộ của ACE, chuyến từ thiện tại Trung tâm nuôi dưỡng trẻ mồ côi tỉnh Bình Dương, ngày 15/12/2012 đã thành công tốt đẹp.
Danh sách các ACE ủng hộ tiền , hiện vật và chi phí mua quà :

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,429
Latest member
cuong38263
Back