What's new

Phượt Hà nội ỌP CHAI 6pm ngày 25/06/09 tại 1946 - số 67 Cửa Bắc

AM sao lại sửa bài em thế, em chỉ thử thôi mà :((
Cứ thế này thì bạn nào ko biết mới vào cứ gọi là loạn hết cả lên, phải không hả xxxx =))
[chữ ký]Chào bạn Nam Bự nhé, nếu Nam Bự có ý kiến gì về bè lũ ác min thì cho mình biết nhé [chữ ký]

Sao trong chữ ký của Tuấn lợn lại nhắc đến tên tao thế này :shrug::shrug:

ặc ặc, giờ thì em đã hiểu ạ, bạn mihtua khỏi phải trả lời pm thắc mắc của em nữa ạ :">
Cả tuần nay em không onl nên không cập nhật được. Vừa vào thấy ngay chữ kí của bạn mihtua nên hoa mắt chóng mặt, phải hỏi bạn ý ngay. Giờ mới ngộ ra cái nick của em được mấy bạn theo chân bác cvn ưu ái í ới thế này. Em cám ơn các bác lắm ạ! :D

Sao trong chữ ký của Tuấn lợn lại nhắc đến tên tao thế này :shrug::shrug:
Walkman là thần tượng của tơ
Ấy ấy... Biết là tự động há há há... nhưng mà cái này là to chuyện rồi đây=))=))
Ba ti béo đâu rồi...há há... ra mà xem này...há há=))=))=))

Sợ quá chỉ vì cái bí kíp chữ ký của nhà nào đó bị vung vãi ra thế là tự dưng mình trở thành thần tượng của nhà Nam Bư, rồi nơi mình ở trở thành thiên đường của nhà vntuyen :))
Nơi tớ ở chỉ là thiên đường của riêng tớ thôi à, không có chung đụng gì đâu nhá kaka=)) Chung đụng phiền phức lắm à :T

Report

Oài, hôm nay em có 20' buổi trưa lên báo cáo với cả nhà đây ạ.
Khổ, phải chờ cơn sốt muốn giúp em "rửa tay" của các bác ấy lắng xuống em mới dám thưa chuyện =))
1. Em về nhà = 1 tay "chiết gas" và an toàn, chỉ bị papa nhà em quăng cho 1... trận: "Mày cứ ỉ ôi đòi nhức cả tai tao mới rót cho, lúc trưa mày đi đâu mà không về lấy? Lần sau đừng hòng nữa nhé con. Mày giỏi thì mày uống hết đi. Tao không cho đổ lại vào bình đâu"
(NT): Em bận việc nên chưa say được, nhà Vông với Bách Hợp có uống thì alo em để lại cho
2. Hôm qua em về nhà lúc 6pm đúng ạ, chỉ mặc áo mưa mỗi cái tay thôi ;) + gần đây các chị chỗ em cứ hỏi: "Tay em sao thế, sao phải đeo găng?" --> Báo cáo là cái Rì của các bác vẫn còn Nguyên chờ em mang vào cho bác Mì :D
3. Cơ mà em vẫn thắc mắc, không hiểu bác cvn nói gì trong điện thoại mà để tắt máy xong, người cẩn thận như anh Quạt cũng rụng rời làm rơi mất... May mà em về sớm nên không phải chứng kiến "máu đổ"
@ Babel: không chỉ Gianker mà đến em về nhà cũng phải tắm ngay đấy :LL
@ Mihtua: ác min nào Syr cũng thấy dễ xương hết, chỉ có ý kiến với "ai đó" thấy Syr là chạy mất thôi. Hoa Syringa đâu có gai đâu :D

các bạn làm mình khủng hoảng mất, vì sáng nay vào lại thấy tên mình dươc gọi là thần tượng, cái bí kíp chữ ký này sao lại vung vãi thế nhỉ???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,130
190,429
Latest member
cuong38263
Back