What's new

Phượt mầm non Hà Nội!

Status
Not open for further replies.
hế nhô mọi người, em là phương anh, hôm nay mới t/g vào forum, rất ham hố phượt từ lâu, nhưng chưa có cơ hội. Nhìn topic" Phượt mầm non" là nhảy vào luôn, em ghi tên địa chỉ của mềnh, nếu có ọp hay thông tin giề thì báo cho em với:
nick: hap_ct_144
mobile: 01688761454
mail: [email protected]
merci mọi người nhiều ^^

Offline Phượt Mầm non - 18h00 thứ 7 (07/05/2011) tại Bảo Lâm tửu quán - 647 Kim Mã

Ui trùi tiếc quá, tối nay đi ọp bên hội đi Thung Nai, không đú được với các bạn roài :((

Đây cũng là đi off hội Thung Nai nè :D
Offline Phượt Mầm non - 18h00 thứ 7 (07/05/2011) tại Bảo Lâm tửu quán - 647 Kim Mã

Ui trùi tiếc quá, tối nay đi ọp bên hội đi Thung Nai, không đú được với các bạn roài :((

Em đang ngồi một mình ở quán Bảo Lâm - Kim Mã đây , nhà xa nên em cứ lên trước xí chỗ cho chắc chân ! em mặc quần đùi hoa với cả áo phông trắng nhé các anh các chị , trốn mẹ đi ọp mừ :D Từ nãy đến giừ chỉ dám gọi ca trà đá thu lu một góc thui :D

Bạn Sơn bọ lên xí chỗ sớm thế ;;) Trốn mẹ đi ọp sớm về sớm...hôm sau huh? (hehe)

Chao ban , hum ni ban co tham gia op lai khong ? thong cam vi minh on lai bang dien thoai nen khong co dau :D

Co anh Them vua moi den nua , hai anh em goi chai ruou nho voi ca dia dua chuot ngoi nham nhi roi , cac anh cac chi den mau di nhe ! sorry vi em on lai bang dien thoại o quan nen ko co dau

Bác Sơn Bọ ngồi từ bây giờ đến lúc mọi người đến thì khéo say chả biết ai với ai đâu nhỉ?
Mà bác mặc quần đùi hoa màu gì để nhà em còn dễ nhận ra không nhận nhầm người khác ngượng chít...

Bác Sơn Bọ ngồi từ bây giờ đến lúc mọi người đến thì khéo say chả biết ai với ai đâu nhỉ?
Mà bác mặc quần đùi hoa màu gì để nhà em còn dễ nhận ra không nhận nhầm người khác ngượng chít...

Quần đùi hoa, dép xỏ ngón, đầu cắt trọc, mắt một mí thế đã dễ nhận ra chưa? =))

Em voi anh Them say que roooi , chang co anh chi nao ra ca , bon em uong het ba chai ruou nho 1 con muc nuong 1 dia dua chuot roi . Xin loi em on lai bang dien thoai o quan nen ko co dau

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,141
190,436
Latest member
kimchi1931998
Back