What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Ngáaaaapppppppppppppp. 2 Ly cafe rồi mà vẫn buồn ngủ thế là sao? X(

Anh lengkeng lại độc hành à.

Suri: Lên xe cứ chạy, đi rồi sẽ đến dù chưa biết đến đâu. :))

Canary ơi, khô cá lóc mang về 2 tuần rồi mà có hẹn hò mang được cho e đâu :T.

Cứ giữ đó đi tỷ ơi, món đó đi rừng ăn với cơm nắm, kèm thêm xoài và cóc và nhâm nhi thêm vài lít rượu nữa thì bá chấy bù chét luôn =)) nhắc đến thèm rỏ dãi rồi.

Ơh, thế còn cái vụ khăn rằm của Cam đâu tỷ??? :D

Báo cáo em, dao Mèo cất trong kho của HL rùi nhé.

Canary ơi, khô cá lóc mang về 2 tuần rồi mà có hẹn hò mang được cho e đâu :T.

Hôm cuối tuần này về nhà chăc bị anh HL :T:T ha sao ý, ở nhà suốt ko gọi cho ai.

Đôi giầy CA đã mua rồi, đang để ở nhà VL:LL

Hôm cuối tuần này về nhà chăc bị anh HL :T:T ha sao ý, ở nhà suốt ko gọi cho ai.

Làm gì dám anh ơi =))=))

Mới có 10h sáng là điện thoại em ò í e, rung tê đùi luôn vì Sư tỷ đã an tọa cafe tại Hồ Con Rùa, và có độ nhậu. Mà em ứ ra được vì .....:LL

Mình mua rồi, cả phần Lê Hoàng luôn. Ngày mai mình có việc phải gặp Nambyus, sẻ gỡi tất cả cho Nambyus, để CN cô ấy mang ra cà phê Bệt cho mọi người nhe. Riêng dây dù dạ quang giá 10.000đ/1 lọn dài có 2m( thấy mắc quá nên làm nư không mua). Với độ dài như thế chỉ sữ dụng cho lều thội, chứ căng bạt thì không đạt.
Nghe giang hồ đồn, nhà 442 mình có người tổ chức chuyến đi đâu đó vào tuần sau, sao bí mật thế nhỉ? Chưa nghe rủ rê gì hết vậy ta?

Mình mua rồi, cả phần Lê Hoàng luôn. Ngày mai mình có việc phải gặp Nambyus, sẻ gỡi tất cả cho Nambyus, để CN cô ấy mang ra cà phê Bệt cho mọi người nhe. Riêng dây dù dạ quang giá 10.000đ/1 lọn dài có 2m( thấy mắc quá nên làm nư không mua). Với độ dài như thế chỉ sữ dụng cho lều thội, chứ căng bạt thì không đạt.
Nghe giang hồ đồn, nhà 442 mình có người tổ chức chuyến đi đâu đó vào tuần sau, sao bí mật thế nhỉ? Chưa nghe rủ rê gì hết vậy ta?

Đại ka toàn ném bom cho em k. Cuối tuần này em giúp Autumn xong là sẽ về Vũng Tàu o bế đại tỷ nhà em, bệt biếc gì anh. Trong tuần thì buổi tối hay trưa có thể bệt được. Hẹn gặp mọi người nhé!!!:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,981
191,835
Latest member
fb68comlive
Back