What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
hế hế anh ơi, lại định phiêu đâu thế?????

@Jessy: Ôi, sao mà lại NATO thế, có người ngồi đếm.....:D

Ôi cậu lại không biết có người nửa đêm thức dậy ngồi đếm ... mình có bao nhiêu sợi tóc bạc ... =))=))

Đáng lẽ giờ này phải có mặt ở Sài gòn chứ??? :help.

Đại ca biệt vô âm tính như thế này thì ai cũng nhấp nhỏm.

Chuẩn bị tới 31/12 rồi, luyện tập sức khỏe đi là vừa. =))

Đáng lẽ giờ này phải có mặt ở Sài gòn chứ??? :help.

Đại ca biệt vô âm tính như thế này thì ai cũng nhấp nhỏm.

Chuẩn bị tới 31/12 rồi, luyện tập sức khỏe đi là vừa. =))

Báo cáo, là tình hình thấy không ổn, nên mình gọi vào cái handphone HP và sẳn để kiểm tra chip GPS của cái Iphone 3G mới mua :D. Nhưng không có tín hiệu.
Có khi nào lạc trong rừng lâu quá máy hết pin không cà ?
Tình hình này 1,2 ngày nữa không thấy khả quan, thì anh em mình đóng góp vào quĩ tìm kiếm, một bạn cỡ 100$ thôi, mình xung phong qua Hoa Kỳ vào rừng tìm kiếm BigMinh.
Đừng :gun mình nhe !

Báo cáo là cái Iphone 3G mới mua :D. Nhưng không có tín hiệu.
Tình hình này 1,2 ngày nữa không thấy khả quan, thì anh em mình đóng góp vào quĩ tìm kiếm, một bạn cỡ 100$ thôi, mình xung phong qua Hoa Kỳ vào rừng tìm kiếm BigMinh.
!

Rửa cái iphone gì gì đó đê, nếu không thế nào nó cũng ướt =)).

Mặc dù anh ấy không có nhà, các bạn cố gắng thường xuyên luyện tập sức khỏe, và cứ tự nhiên thực hiện những cung đường yêu thích.

@ Autum, Canary, Jessy: Nhớ book hotel tại Kota nhé, nó sắp full rồi. Nếu cần thông tin chi tiết gì thì la làng lên.

Rửa cái iphone gì gì đó đê, nếu không thế nào nó cũng ướt =)).

Mặc dù anh ấy không có nhà, các bạn cố gắng thường xuyên luyện tập sức khỏe, và cứ tự nhiên thực hiện những cung đường yêu thích.

@ Autum, Canary, Jessy: Nhớ book hotel tại Kota nhé, nó sắp full rồi. Nếu cần thông tin chi tiết gì thì la làng lên.

Để cho người ta nghỉ ngơi, vợ chồng sum vầy...gì mà dữ vậy k biết nữa!!! :T

Ôi! Buồn quá, chẵng biết đi đâu? Lúc nào nhà ta mới Phượt phẹt một nhóm đông đúc nhỉ?Sang năm mình bơ vơ ở nhà hóng mọi người leo KiTa mà buồn!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,990
191,840
Latest member
noithatvanphonghpmn
Back