What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Vậy để tối em mở ra cho, mục Chia sẻ phải không, để mọi người khoe chim nhé!

Nhắc tới sư tỷ là nhớ. Chị ơi về chưa ?? Em nhờ vả tí việc. :help

Chào cả nhà! Mới về tới SG
Đi Ăngko với hội "phượt luxury" mất hết cả ý nghĩa.
Chỉ còn vài ngày để thu xếp công việc, gia đình, chuyện làm ăn...nên hóng hớt mãi không tìm ra được chút thời gian nào cho phượt.
@Tichuot: Em nhờ gì đấy? Mời chị cà phê hay nhậu đê....

Khoe này.....

Tác phẩm SEX IN THE HOUSE :GL
Địa điểm: VÀM SÁT, CẦN GIỜ

@442: sắp tới sẽ tổ chức các đợt chụp chim:
Vàm Hồ, Ba Tri, Bến Tre
Vàm chim Tam Nông, Đồng Tháp
Nhiều kinh nghiệm đã được tổng kết từ chuyến đi Vàm Sát, nên hy vọng những chuyến đi tới chụp được chim "to" hơn, "dài" hơn....và chi tiết đến từng cọng lông chim!. Súng ống sẵn sàng nhé!(c)

Anh quen nhà đó hả?

Quen, em cho anh xem hình ngôi nhà ấy, nếu em có chụp, cái vách cạnh vườn hoa nhỏ, cái cổng của ngôi nhà đó, cái ao, cầu ao, cạnh cầu ao có gốc cây, không biết cây có còn không? Anh đã từng ở đó ròng rã nhiều ngày, không biết bác chủ nhà còn sống không?

Mình nghĩ nên bỏ trò này đi, khi viết mỗi người có ý thức là được, tôn trọng người khác là tôn trọng mình mà. Chứ thấy trò bắt lỗi này "nhảm" quá. Tốn tài nguyên, thà thời gian và tài nguyên này dùng để 442 tâm sự, kể chuyện, lên kế hoạch,.. có vẻ hợp lý hơn.

Quen, em cho anh xem hình ngôi nhà ấy, nếu em có chụp, cái vách cạnh vườn hoa nhỏ, cái cổng của ngôi nhà đó, cái ao, cầu ao, cạnh cầu ao có gốc cây, không biết cây có còn không? Anh đã từng ở đó ròng rã nhiều ngày, không biết bác chủ nhà còn sống không?
Nhà đây anh. Em chỉ là kẻ đi chụp chim, không biết mấy chuyện văn hóa kinh tế chính trị xã hội đâu anh. Anh không chịu đi chung mà thăm hỏi. Cảnh cũ còn đây, người cũ đâu rồi?:))

@Tuannd: Đồng ý với bạn Tuấn. Bỏ trò đó. Còn nợ cũ ai chưa giải quyết phải thông báo ngay để giải quyết nợ cho rốt ráo.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back