What's new

442.......8 (Phần 1)

Status
Not open for further replies.
Khóa Quần kêu tớ bằng chị đeeee! :)) Không thì gọi bằng bà nội cũng được...tớ không ngại đâu.=))

picture.php

Khi cầm và đọc quyết định này, buồn và cảm giác trống trải như vừa đánh mất 1 món nào đó, tâm trạng thật không tã nổi, đến giờ nhìn lại nó vẫn thấy trong người làm sao ấy!

Quyết định của BYT _ Trung Tâm Nghiên Cứu Sâm K5 chắc khả thi hơn, vấn để là cung đường leo. Nam Trà My (tỉnh Quảng Nam) là điểm xuất phát phù hợp nhất! Do địa hình dốc thoai thoải yên ngựa, hành trình leo sẽ đẹp hơn (con đường và bạn đồng hành là quan trọng nhất, không phải đỉnh đến trong quan điểm của mình. Hơn nữa, leo bằng đường này sẽ có dịp ngược sông Thu Bồn, đi qua làng mạc, đồi sim, di tích Champa,..làm cho chuyến đi hấp dẫn hơn nữa. Ngok Linh! em vẫn nằm trong danh sách những điểm cần phải đến trước khi...đi tiếp!!!:)

em kô biết bấu víu vào đâu. Hồi sáng em còn up ảnh ầm ầm tự nhiên trưa nay vào lại Box thì thấy topic của mình bị chuyển, em không hiểu chuyển đi đâu, em post đúng nơi qui định mà.Topic của em là "G - Nha Trang, BGĐ dẫn nhân viên đi ăn chơi " Trong box sâu nặng miền trung. Anh chị help em cái

Hello mọi người :D.
Lâu quá kô gặp mọi người, e nhớ tha thiết. CN này mọi người có họp Hàn Thuyên kô?

Kiến nghị với bác Lengkeng: nuốt nỗi buồn vào cổ đi, đừng than vãn nữa. Mọi chuyện đâu phải lúc nào cũng như mình mong muốn. Thua keo này, bày keo khác. Không sao cả.
Còn nhiều dịp để đi mà.

Kệ, chị ơi, bác Lengkeng đóng vai lãng tử phong trần, thích ngồi gặm nhấm những đau thương những ngày đã qua. Có những nỗi niềm không nói ra được, riêng chuyện đi Ngọc Linh vì có nhiều người quan tâm nên bác thích bày tỏ vậy mà. :LL

Tờ quyết định đó có gì là bí mật, đưa nó ra cho mọi người cùng biết để tránh vết xe đổ của mình. Chỉ có những người cố tình che dấu thất bại của mình và ém nhẹm vì sao không tới được NL. Mọi người xem kỹ mục 2 của tờ quyết định, mình đưa ra không phải để than vãn mà để mọi người cùng rút kinh nghiệm với mình. Chắc chắn mình sẻ quay lại nhưng với danh nghĩa nhà nghiên cứu thì sẽ dể dàng hơn.

Vậy sao bữa đi Nl còn mượn của tui, người này kỳ ghê đồ mình cất ở nhà, đồ người thì lấy sài phẽ luôn!!!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,976
191,815
Latest member
88clbvnn
Back