What's new

[Đã đi] 722 Ver 4.0 : Trọn vẹn một tình yêu - 19h 27/6 đến 30/6 (Part 2)

Lần đầu tiên mình off đoàn mà run như thế ^^.

Chúng ta đã rủ rê lôi kéo nhau ở đây 722 Ver 4.0: lần cuối cho trọn vẹn một tình yêu - 28,29,30/6/2013

Ds Group 722 cập nhật 24/6:

Nhóm Nguyên : 8 xe full + 1 xế = 17 mems
1/ Cao nguyen_dom
2/ Lang bat - lan rừng
3/ tatuan - thanh bui
4/ Ken - Ken's
5/ nhoxiu - Wall2711
6/ An huynh - An huynh's
7/ Hai yen - Crazypig
8/ Doanh - Hooàng Giang
9/ keluhanh's - keluhanh

Nhóm Lạ: 9 xe full + 1 ôm = 19 mems[/B]
1/ pé rùa
2/ vu nguyen - sáo sậu
3/ Dinh Hoe Han - Kau
4/ khôi còi - khoi coi's
5/ ty nguyen - Godgift
6/ NBN - Thích Ăn Chay
7/ thanh hieu pham - Ham zui zui
8/ so_lonely2002 - so_lonely2002's
9/ Nàng tùy tiện - Lê Duy Phúc
10/ chu du - jodi

Nhóm Cò : 6 xe full = 12 mems
1/ Bbo - monamourxy
2/ moca - moca's
3/ Phạm Thịnh - Liberal
4/ bành - Tran Archi
5/ zulimeo - lãng du
6/ Turtel - nhuthuybao

Last edited:
Re: 722 Ver 4.0 : trọn vẹn một tình yêu - 19h 27/6 đến 30/6 (Part 2)

*Tình hình là chuyến này đoàn chúng ta đi đông,chạy đêm,đường rừng và đường dễ thất lạc nhau vì không có sóng điện thoại nên cò xin đề xuất chị BBO xuất quỹ cắt decal số thứ tự cho từng nhóm để các bạn nối đuôi nhau theo STT để tránh thất lạc xe trong rừng và dễ kiểm soát nhóm cho chốt đoàn.
(nhóm Đỗ Lạ thứ tự từ 11-19 ,nhóm thắng cò 21 đến 29 và nhóm Cao Nguyen_Dom 31-38)
*Và vấn đề thứ 2 là các bạn ôm nên đầu tư mua áo phản quang để mặc cho chuyến đi này(Đầu tư 1 lần dùng cho tất cả các chuyến sau của các bạn và mang lại sự an toàn cho chính các bạn và xế của mình) Vì giá 1 áo cũng rẻ theo như tìm hiểu của Cò là 45k/1 áo .Các bạn có thể tham khảo tại đây http://fanfan.vn/san-pham/phu-kien-linh-tinh/132/ao-day-phan-quang
Nếu ôm nào đã có thì ko cần mua mà chỉ cần mang theo mặc trong hành trình 722 này để trọn vẹn một tình yêu nhé (beer)

Và đến ngày gần đi từng nhóm sẽ off riêng để gút lại hành trình,trang thiết bị,vật dụng và giải quyết các vấn đề phát sinh trước khi bắt đầu cuộc chinh phục 722 Ver 4.0 này.

Thank's các bạn đã đọc.

Lại là 1 cung đường khác cho 722 cho một thử thách mới không dành cho những người không thích khám phá
1.caonguyen_dom + tuyển ôm
2.Langbat + Langbat's
3.Ken + Ken's
4.TatTuan + LanPham
5.BQA + BQA's
6.Thanh NC + Thanh NC's
7. Tuyển xế và ôm phải test
8. Tuyển xế và ôm phải test

Các bạn đã đăng ký vui lòng có trách nhiệm với việc mình làm
Note: Sẽ Off vào tuần đầu tháng 6 và thống nhất cung đường và công tác chuẩn bị
@All: Tinh thần luôn ở cao độ vì chưa ai biết đường. Cho Mình thông tin để mình liên lạc khi cần thiết.

Còn dư 2 ôm mà 2 ôm này không ai dám ôm anh Caonguyen à? Để em si nghĩ về lời mời làm ôm của anh hôm qua hén? :)

Còn dư 2 ôm mà 2 ôm này không ai dám ôm anh Caonguyen à? Để em si nghĩ về lời mời làm ôm của anh hôm qua hén? :)

Ôm 1 lần đi cưng để cảm thấy đời đáng yêu biết bao !!!

Có bạn nào muốn đi cùng nhóm mình thì chúng ta đăng ký gút danh sách trong tháng này nha, hiện tại 8 xe đã full, mình sẽ mổ rộng thêm 4 xe nữa (trong những người đã đăng ký đi 722 của BBQ). Cung đường sẽ pót sau khi gút danh sách và sẽ ra 1 topic riêng để tiện "sanh quạt" và không làm loãng và lộn xộn cho topic.

Lần đầu tiên mình off đoàn mà run như thế ^^.

Ôm + xế:
-> 19 xe-38 mems

Xế không ôm:
-> 1

Ôm không xế:
-> 3

Xế không xe:
-> 4

Xe độc hành:
-> 2

=)) =)) =))

Lần đầu tiên thấy chuyến đi có nhiều dạng như thế há há . .

=))

Để giải quyết vấn đề này dể thôi:
- 01 ôm không xế -> sẽ alo cho xế không ôm (giải quyết cho ôm nào alo trước).
- Còn 2 ôm không xế; 2 ôm có xe không, nếu có xe thì alo cho Xế không xe -> giải quyết xong.
- Nếu Ôm không xe và xế cũng không xe thì thuê xe máy mà đi, nếu không thì pó tay.

:))

Last edited:

=)) =)) =))

Lần đầu tiên thấy chuyến đi có nhiều dạng như thế há há . .

=))

Để giải quyết vấn đề này dể thôi:
- 01 ôm không xế -> sẽ alo cho xế không ôm (giải quyết cho ôm nào alo trước).
- Còn 2 ôm không xế; 2 ôm có xe không, nếu có xe thì alo cho Xế không xe -> giải quyết xong.
- Nếu Ôm không xe và xế cũng không xe thì thuê xe máy mà đi, nếu không thì pó tay.

:))

:D bác Cún ơi, cái ông mà "Xế không ôm" ấy ổng đang "buồn" => ổng dập dòm thành "Xế độc hành" kìa =)) Giờ bác tính sao.

BBQ có bạn nào chưa có nhóm không ?? Nếu thích thì tham gia nhóm bên đây.

Em là xế đang tìm ôm có xe. Ôm nào có xe hú em với hic hic

Em ơi, có tới 4 xế k có xe số đang tìm ôm mòn mỏi kà. Chị chốt đoàn rùi, giờ ưu tiên xế co xe và có sức khỏe.

@ Đỗ Lạ yêu dấu : chốt nhóm danh sách của Lạ lên đây để Thangco còn biết nhóm còn lại gồm nam phụ lão ấu thế nào mà tính chớ. Nhóm Thangco là nhóm của BBO.

*Tình hình là chuyến này đoàn chúng ta đi đông,chạy đêm,đường rừng và đường dễ thất lạc nhau vì không có sóng điện thoại nên cò xin đề xuất chị BBO xuất quỹ cắt decal số thứ tự cho từng nhóm để các bạn nối đuôi nhau theo STT để tránh thất lạc xe trong rừng và dễ kiểm soát nhóm cho chốt đoàn.
(nhóm Đỗ Lạ thứ tự từ 11-19 ,nhóm thắng cò 21 đến 29 và nhóm Cao Nguyen_Dom 31-38)
*Và vấn đề thứ 2 là các bạn ôm nên đầu tư mua áo phản quang để mặc cho chuyến đi này(Đầu tư 1 lần dùng cho tất cả các chuyến sau của các bạn và mang lại sự an toàn cho chính các bạn và xế của mình) Vì giá 1 áo cũng rẻ theo như tìm hiểu của Cò là 45k/1 áo .Các bạn có thể tham khảo tại đây http://fanfan.vn/san-pham/phu-kien-linh-tinh/132/ao-day-phan-quang
Nếu ôm nào đã có thì ko cần mua mà chỉ cần mang theo mặc trong hành trình 722 này để trọn vẹn một tình yêu nhé (beer)

Và đến ngày gần đi từng nhóm sẽ off riêng để gút lại hành trình,trang thiết bị,vật dụng và giải quyết các vấn đề phát sinh trước khi bắt đầu cuộc chinh phục 722 Ver 4.0 này.

Thank's các bạn đã đọc.

Tung hoa, nhún gối, vỗ tay (beer) ý kiến của Thangco

@ Áo phản quang: ôm nên sắm, choàng cho balo phía sau.
Đoàn mình sẽ dùng dây phản quang, decal phản quang dán ở mặt nạ xe, nón bảo hiểm của xế ôm. Vụ này Kau tính nha. Chi phí : Quỹ.

@ Số thứ tự theo nhóm : oki theo ý kiến của Thangco.

@ Đoàn mình đã có tài trợ cho chương trình từ thiện về tiền mặt như sau : Cám ơn các bạn rất nhiều
- Bạn No Name : 300k
- Bạn TaTuan : 300k
- Bạn Kẹo Bạc Hà : 500k
- Bạn Khoi_coi: 500k
- Quỹ nhóm ver 3.o : 400k
Tổng cộng 2000k chẵn.

Chúng ta sẽ dùng quỹ này mua Vitamin C (kẹo C) và Vitamin cốm nhóm B cho trẻ con + kẹo + giấy và mực dành cho việc in ảnh tại chỗ.

@ Khoi_coi và Kẹo Bạc Hà : cám ơn về khoản tài trợ :L tiền mặt và em giúp chị thêm phần quyên góp quần áo nữa nhé.
Các bạn có đồ chơi trẻ em, thú nhồi bông còn lành lặn thì cũng quyên góp nhé :), cái gì trẻ em chơi được là mình nhận hết.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back