What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

Một hai tháng tới có đoàn nào sắp tới leo đỉnh Tà Sùa_Bắc Yên ko cho mình bám theo với
Mong một lần được lên đỉnh Tà Sùa trước khi leo Fan quá :(

Mình ở Hà Nội, muốn đi Quảng Bình vào giữa tháng 4 hoặc đầu tháng 5 ( tránh mấy dịp nghỉ lễ đông người khó chịu >.< ) chắc đi khoảng 4,5 ngày, thích lê la ăn uống mà lại ko thích đi ăn một mình 0.0 nên muốn tìm 1 bạn nữ đồng hành, bạn nào có hứng thú thì liên lạc với mình nhé ^^

:L, Admin cấp đất mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.
Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)- Xóa bài và ban nick.

Hà hà, hồi trong Sài Gòn chỉ đi một chuyến với bà chị thôi nhưng thằng e đã khoái rồi. Chị rất giống tính cách phụ nữ Hải Phòng. Rất có thể một lần nhưng cho dù là một lần cũng đáng để nhớ và kết giao. Chúc chị thành công và hạnh phúc trong cuộc sống, BBO !

Bạn ơi, mình định đi miền Tây này, 9 ngày 23/4-2/5, 1 vòng luôn, bạn đi cùng không?
9 ngày ko đc rồi bạn ơi! Mình chỉ rảnh 3 ngày cuối tuần là cùng. Đi dài ngày phải tháng 6 mới có thể đc. Cảm ơn bạn nha!

Mình ở Hà Nội, muốn đi Quảng Bình vào giữa tháng 4 hoặc đầu tháng 5 ( tránh mấy dịp nghỉ lễ đông người khó chịu >.< ) chắc đi khoảng 4,5 ngày, thích lê la ăn uống mà lại ko thích đi ăn một mình 0.0 nên muốn tìm 1 bạn nữ đồng hành, bạn nào có hứng thú thì liên lạc với mình nhé ^^

call ngay cho mình khi cẠU ol nhé.thương 0976096206

Bạn ơi, mình định đi miền Tây này, 9 ngày 23/4-2/5, 1 vòng luôn, bạn đi cùng không?
bạn ơi, cho mình hỏi thêm thông tin chi tiết chuyến đi này được ko, đợt này cũng vừa mới thi xong nên cũng muốn đi đâu đó dài ngày, nếu được thì mình đi cùng với :D

Nghỉ lễ năm nay có bạn nào muốn đi cung TpHCM- Bảo Lộc _ Đà lạt- Phan Thiết_ LaGi- Vũng tàu- Sài gòn ko?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,948
191,790
Latest member
olivawedding
Back