What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Đang có 1 dự định hơi điên khùng tí, đó là chạy xe máy từ Huế đến A pa chải. Thời gian: từ ngày 14/09/2013 đến 02/10/2013. Đương nhiên là đi tới đâu tham quan tới đó, có thể bỏ qua Hà Nội, đi từ Ninh Bình sang Hòa Bình, Sơn La rồi lên Điện Biên luôn. Không đi offroad được (xế nữ) thì làm thế nào với 2 cung Mường Lát (thay vì Ninh Bình - Hòa Bình - Sơn La thì đi Ninh Bình - Thanh Hóa - Sơn La) và A pa chải nhỉ??? :D

Đang có 1 dự định hơi điên khùng tí, đó là chạy xe máy từ Huế đến A pa chải. Thời gian: từ ngày 14/09/2013 đến 02/10/2013. Đương nhiên là đi tới đâu tham quan tới đó, có thể bỏ qua Hà Nội, đi từ Ninh Bình sang Hòa Bình, Sơn La rồi lên Điện Biên luôn. Không đi offroad được (xế nữ) thì làm thế nào với 2 cung Mường Lát (thay vì Ninh Bình - Hòa Bình - Sơn La thì đi Ninh Bình - Thanh Hóa - Sơn La) và A pa chải nhỉ??? :D

Bám theo cung này được ko bạn?
https://www.phuot.vn/threads/106435...nh-chinh-phục-cực-Tây-Apachai-(23-8-1-9-2013)

Tình hình là mình và thằng bạn định đi phượt Phan Thiết- Nha Trang, nhưng ít người thì ko zui nên mình muốn hỏi có nhóm nào cũng đi lộ trình đó để bọn mình đi chung... Thêm bạn thêm vui :)

@ dohongtuong: theo kế hoạch tôi có chuyến đi Đà Nẵng vào tuần thứ hai của tháng 9, nếu bạn đi vào ngày 14/9, và nếu có xe trống, tôi có thể xin đi cùng từ Huế khoảng 3 ngày được không? Nhiều hơn thì tôi không thu xếp được. Ví dụ: Huế - A Lưới - Cầu treo Đakrông - Đường Hồ Chí Minh nhánh Tây - hoặc nhánh Đông - Phong Nha chẳng hạn. Tôi có thể làm xế.
Bạn cho liên lạc với tôi theo số O973O79694 nhé, tôi tên Nam, sn 81.

Re: Tìm bạn ở SG cùng đi Hà Giang, Mai Mộc Châu, Sapa từ 22/11 đến 01/12/2013

@ huuhungvt: He he, chắc là mình không leo Fan nổi rồi, nếu bạn buộc dây kéo mình đi thì may ra...
Cám ơn bạn nha, chắc sẽ hỏi thêm bạn ít thông tin đấy :))) Tks nha.

@ duongban1984: bạn đi cuối tháng T10 thì có tam giác mạch rùi, hi vọng mình đi cuối T11 thì còn sót lại chút hoa cho mình ngắm, hì hì.

@memo4148: vấn đề của mình là đang có một mình nè, tìm xong bạn đường rồi sẽ quyết định đi tour hay tự đi. Chắc là cũng xen kẽ, vừa tour vừa tự túc để tiết kiệm sức. ^^

@ minh_man83: ồ... mình đang tuyển nữ, ai dè toàn các bạn nam vô hỏi thăm :( Mình sẽ liên lạc riêng với bạn để bàn bạc thêm há.

Last edited:

mình đặt 1 gạch sẽ cf cho bạn nếu tg k thay đổi gì :D

Ngày 19/11 mình bay ra HN và ngày 27/11 mình bay về. Nếu bạn có hứng thú leo Fan thì theo mình :))). Mà các cung bạn đi cần gì mình đều hỗ trợ đc (do mình đi qua hết rồi).
xin phép bạn lead tí :D
bạn ơi, cho mình xem cái lịch trình leo Fan của bạn được k? nếu tg phù hợp mình cũng rất muốn join

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,854
191,741
Latest member
THACHMEN
Back