What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
2/9 này được nghỉ tới 3 ngày mà em lại không book vé về quê được. Có anh chị em nào có cung đường hay hay thì cho em tham gia với. Em là nữ, ở Sài Gòn ạ. Em là mem mới nên chưa quen lắm. Mong mọi người chỉ giáo. Có gì cứ pm em ạ

Nhờ cả nhà chút ạ: Đoàn em đi cung Hà Giang - Mậu Duệ - ĐV - LC - YN -QB đi ngày 30/8 về 2/9.
Hiện em đang cần tuyển 2 xế. Xế nào có nhu cầu pm em nhé
SDT: 01228229966 thank cả nhà :D

Có ai muốn đi Điện Biên Phủ vào weekend đầu tháng 10 ko?

VNA khuyến mại vẫn còn nhiều vé rẻ quá. Mình tình cờ search ra thấy vé đi Điện Biên Phủ vào 3 ngày cuối tuần từ T6 đến CN (11-13/10), giá chỉ hơn 800K khứ hồi cả thuế, chỉ phải xin nghỉ làm nửa ngày T6, có bạn nào máu đi ko.

Hành trình các bạn vào đây nhé, mình thấy cũng đầy đủ.
http://www.phununet.com/WikiPhununet/ChiTietWiKi.aspx?m=0&StoreID=16039

Re: Có ai muốn đi Điện Biên Phủ vào weekend đầu tháng 10 ko?

Bạn vào link mình gửi nhé. Mình sẽ đi theo 3 ngày như vây. Quan trọng là bây giờ vé đang rẻ nên phải mua luôn. Nếu bạn ok thì đăng ký vé đi nhé.

Re: Có ai muốn đi Điện Biên Phủ vào weekend đầu tháng 10 ko?

Hóng, thớt có book vé máy bay lun hộ k???hay mạnh ai nấy book, dự kiến khi nào ọp thớt ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,861
191,753
Latest member
rikgamesite
Back