What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Anh chị em nào đang ở SG muốn đi Tây Bắc tháng 10, 11 này mà chưa có plan, chưa mua vé...chỉ là đang stress, và muốn đi nơi nào xa xa, đổi gió, refresh thì gom lại 1 nhóm, cùng mua vé, lên plan và đi nha nha mọi người.

Welcome all!!!

đi ới mình nhé

Anh chị em nào đang ở SG muốn đi Tây Bắc tháng 10, 11 này mà chưa có plan, chưa mua vé...chỉ là đang stress, và muốn đi nơi nào xa xa, đổi gió, refresh thì gom lại 1 nhóm, cùng mua vé, lên plan và đi nha nha mọi người.

Welcome all!!!
có đây,có đây.Vé thì mua rùi (trưa 19-26/10), plan cũng có sơ sơ, stress cũng hơi hơi, ai mua vé thì mua , tụi mình đi chung nha. Có xế nào ra tay giúp đỡ tụi em ko ạ?Thèm đi Tây Bắc lắm rui

Tớ muốn đi Bắc Giang cắm trại hoặc đứng trên Đồng Cao ngắm hoàng hôn rồi về.
Tớ muốn đi Hòa Bình ngắm thủy điện sông Đà.
Tớ muốn đi Mai Châu tận hưởng cảm giác làm một cô dân tộc.
Tớ muốn đi Mộc Châu ngắm đồi chè xanh mát mắt.
Nhiều khi tớ thích bốc đồng như vậy, chỉ là một phút... phóng xe lên và đi.
À nhưng mà tớ thiếu một anh xế ạ. :D

những nơi trên thì mỗi đồng cao là đi rồi , mỗi tội đi đúng hôm mưa gió nên cũng chưa cảm nhận được hết .

bạn thích thì mỗi tháng mình đi với bạn 1 nơi ... mình rỗi từ giờ đến cuối năm ... :D

những nơi trên thì mỗi đồng cao là đi rồi , mỗi tội đi đúng hôm mưa gió nên cũng chưa cảm nhận được hết .

bạn thích thì mỗi tháng mình đi với bạn 1 nơi ... mình rỗi từ giờ đến cuối năm ... :D

Sắp đến mùa hoa cải trắng ở Mộc Châu, em đi lúc nào thì a lô cho anh nhé.

Welcome all!!!

Đi với mình bạn ơi, mình cũng ở SG, mình đặt vé từ 20 - 27/10 rùi, đi vs mình k bạn ơi, plan mình lên dc sơ sơ là cần đi những đâu rồi, nhưng còn đi và ăn uống ngủ nghỉ dư lào chưa tính nữa...

có đây,có đây.Vé thì mua rùi (trưa 19-26/10), plan cũng có sơ sơ, stress cũng hơi hơi, ai mua vé thì mua , tụi mình đi chung nha. Có xế nào ra tay giúp đỡ tụi em ko ạ?Thèm đi Tây Bắc lắm rui

Mình đi sau bạn 1 ngày, về sau bạn 1 ngày (mình đi trưa 20-27/10), chờ mình với bạn ơiiiiiiiiiiiiiii..........

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back