What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Tìm bạn đồng hành đi Mũi Né, Bình Thuận 9-10 tháng 11

May mắn có vé giá rẻ của Jetstar về Sài Thành tối 08/11, Minh muốn đi Mũi Né ngày 9 và 10 tháng 11.
Minh chưa lên cung bao giờ vì trước nay toàn đi tour thôi. Lần này muốn đi phượt.Dự kiên đi xe đò tới Phan Thiết hoặc Mũi né, thuê KS và xe honda đi khám phá xung quanh Mũi né
Bạn Lead nào rảnh đôngg hành với minh và lên cung giúp mình luôn, hoặc có nhóm nào đi ngày đó cho minh join với.:L thanks u nhiều.

10/10 -> 15/10 mình đặt chân xuống Hn . từ SG . mình muốn đến cực Bắc hà giang . đi bằng xe máy toàn bộ . wanna be join with me ? mình vừa muốn làm xế vừa muốn làm ôm :3 . hi hi

10/10 -> 15/10 mình đặt chân xuống Hn . từ SG . mình muốn đến cực Bắc hà giang . đi bằng xe máy toàn bộ . wanna be join with me ? mình vừa muốn làm xế vừa muốn làm ôm :3 . hi hi

Cuối tháng 10 thì hoa mạch sẽ nở rộ :D nhưng đi mỗi thời điểm cũng sẽ đẹp khác nhau

Trojan

Tim ban dong hanh di Sapa hoac Ha Long tu 5-7/10 hoac 12-14/10
- Phuong tien: oto hoac tau hoa. Di den do se thue xe may hoac xe dap de du hi

Vi di phuot trong nuoc nen minh nghi khong can lich qua chi tiet. Nhom phuot co the internet search de di theo lich trinh cua 1 tour nao do chang han. Minh tung di phuot vai lan o nuoc ngoai ma chang co ke hoach gi ca. Chu dong va thu vi lam.

Ve toi: Nam 1979, song va lam viec o HN.

Ngày 03 - 04 - 05/10/2013 là Tết của người Chăm theo đạo Bà La Môn với điểm nhấn là Lễ Hội Katê đầy màu sắc. Có bạn nào muốn tham dự Lễ hội Katê năm nay không? Nếu bạn nào muốn đi cùng thì call cho mình theo số 091 năm chín năm 9981. Có thổ dân tại Ninh Thuận làm tour guide rồi. :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,895
191,765
Latest member
fcb88today
Back