What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Lâu chả được đi đâu vì cv lu bù. Định tổ chức 1 tua đêm HN ngắn hít sương chụp ảnh thay đổi ko khí. Dự định như sau: 23h thứ 7 trà nóng Bờ hồ, lượn lờ khắp phố phường ăn đêm -> 3h qua chợ hoa -> 5h ai về nhà nấy. Bạn nào cùng ý tưởng thì pm rồi tiến hành ngay :)

Lâu chả được đi đâu vì cv lu bù. Định tổ chức 1 tua đêm HN ngắn hít sương chụp ảnh thay đổi ko khí. Dự định như sau: 23h thứ 7 trà nóng Bờ hồ, lượn lờ khắp phố phường ăn đêm -> 3h qua chợ hoa -> 5h ai về nhà nấy. Bạn nào cùng ý tưởng thì pm rồi tiến hành ngay :)

cho tui 1 vé, tui cũng bị thích rùi nax
không để lại cái thông tin thì pm cái s gì
facebook của ta nhá
:p
https://www.facebook.com/vananh.le.90857?fref=ts

Mình dự định tối nay đi Sapa ngắm tuyết, tối mai về luôn , muốn có thêm bạn đi cùng cho vui. có gì lh: 09 ba sau 493 439 nhé.

Chào anh chị em.
Ngày 30/12->31/12 nhóm mình đi Nam Du câu cá cùng cắm trại, nhóm nào có đi cùng vào 2 ngày này thì mời giao lưu nhé.
Thanks!

Tết dương lịch này mình đang dự định leo núi Bà Đen đi về trong ngày,hiện mình đang tìm bạn đồng hành ,bạn nào có dự định giống mình thì cùng tham gia nha.Mình ở tân bình,xu-0986995103,yahoo chutmichigan.Có j pm cho mình nha.

Có cung nào đi Sa Pa cuối tuần 27,28,29/12 không?

Chào cả nhà, tớ và bạn thân tớ (2 nữ) muốn đi Sapa vào thứ 7,cn tuần tới, không biết có nhóm nào đi trùng lịch đó ko thì cho bọn tớ join cùng với, nếu ko có thì chắc phải tự dìu dắt nhau đi vậy :(.

Re: Có cung nào đi Sa Pa cuối tuần 27,28,29/12 không?

Ở đâu đấy bồ? khởi hành từ đâu đến sapa? Tớ đang ở Hà Nội nhưng k có xe, nếu 2 bồ có xe thì để tớ xem tuần sau có rảnh k, nếu tớ rảnh thì 2 bồ ghé Hà Nội tớ làm xế cho 1 người. :)
Người còn lại thì... tìm thêm ai đó đi nhé! :D
Chúc vui!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back