What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Tìm một bạn nữ đi Điện Biên ( 12 - 16/3) - Tuần văn hóa, du lịch Điện Biên

Đoàn mình có 4ng ( đầu 7) đi tham gia tuần lễ văn hóa và du lịch Điện biên. Đang cần tìm một bạn nữ cùng độ tuổi đi cùng, ăn ở chia đều.
Xuất phát từ HN sáng sớm 12/ 3, khoảng trưa 16/3 về đến HN
Phương tiện: xe riêng 5c, tiền xăng xe free :)
Ai có thể thu xếp đi được thì nhắn tin cho mình nhé để biết lịch trình cụ thể. Vì yêu cầu công việc nên không tiện nghe đt.

Số mobi của mình: 0966799872.

Cuối tuần này có ai relux ở đâu không cho mình đi ké với mình ở tphcm

a leo núi bà đen đi, tập thể dục với xả xì trét lun,(beer). E thì bị quá tải nên k tìm chỗ nào đi chắc e khùng sớm

----------------------------
Cứ đi, phía trước sẽ có đường

Mình ở HN nhưng làm ở SG, đang có plan đi 1 số tỉnh miền Tây : ngày 4,5/3 ở Bến Tre, ngày 6/3 ở Tiền Giang, ngày 7,8/3 ở Sóc Trăng. Do đi công việc bằng honda nên muốn kết hợp đi chơi, bạn nào có plan trùng thì alo, có thể mình join cùng đi tham quan hoặc tối gặp nhau đi.....nhậu, chém gió :))). Duy 0989.280028. Mình chờ..............

a leo núi bà đen đi, tập thể dục với xả xì trét lun,(beer). E thì bị quá tải nên k tìm chỗ nào đi chắc e khùng sớm

----------------------------
Cứ đi, phía trước sẽ có đường

Anh thì chưa leo lại được, đang dưỡng thương. Đi bẳng xe honda đâu đó thì được.

Tuyển bạn đồng hành đi phượt ngày lễ 30/4 và 1/5/2014

Chào các bạn! Đợt lễ này chắc là chúng ta sẽ nghỉ được nhiều đấy. Tầm khoảng 4ngày, mình định rủ anh em , bạn bè nào có ý muốn đi thì lập team thôi nào, phượt xe máy nhé. Có thể là phượt ở Vũng Tàu, miền Tây hoặc lân cận như Bình Phước vì mình ở Sài Gòn. Mình cũng chỉ có định vậy thôi, không biết cụ thể kế hoạch như nào, các bạn có ý kiến gì không thì cùng bàn nhé!
yh mình: hoa_tuongvy40
Mình là nữ , sn 91 và hiện đang ở Sài Gòn ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,976
191,812
Latest member
gamecone0
Back