What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Phượt Phú Quốc đợt 10/3 âm lịch

Chào mọi người trong ngôi nhà Phượt

Em toàn hóng hớt thông tin, kinh nghiệm của anh chị trên diễn đàn mình, thấy mọi người đi nhiều thích ghê ạ

Đợt tới 10/3 âm lịch em định tới Phú Quốc một chuyến (Từ Hà Nội ạ), anh chị nào đợt này tổ chức đi cho em theo với nhé :)

P/S; Nếu anh chị nào đã từng đi Phú Quốc cho em xin ít kinh nghiệm với: như địa điểm nào nên đi, ăn ở đâu? nghỉ ksan nào rẻ, chơi cái j đáng chơi (em kết vụ lặn ngắm san hô ^^ )

Cảm ơn anh chị trước

Sắp tới VNA có vé rẻ đi Chu Lai, bọn t ý định đi Huyện Đảo Lý Sơn một lần. Bạn nào có ý định đi, nhập hội cùng khám phá nhé
Dự đi 3 ngày cuối tuần, 18-20/4 hoặc 9-11/5
M Lan Anh , SDT :0906119561 Skype: lananh.fly
Nếu Bạn đi vào ngày 9-11/5 2014 thì OK nhóm có 2 người ,còn 18-20/4 thì khog được vì còn đang làm !!!!!

Re: Phượt Phú Quốc đợt 10/3 âm lịch

Anh mới đi PQ về, chỉ khuyên nếu Em chỉ đến PQ tắm biển tháng nắng này thì tuyệt, nhớ đến Bãi Sao nhé Bo ra cay của Việt Nam!
Nếu Em đi 1mình thì ở Mushroom hostel 6đô dorm, biển khu này đẹp, sạch cát vàng như đường cát vàng tắm thích. Ở Dinh Cậu biển không sạch.  

Hôm qua mình đợi cả ngày, phải bản pm sớm là được rồi. Nếu đi thì phải đi sáng nay mới kịp. Nếu bạn muốn đi thì dời kế hoạch lại vào tuần sau nhé.tuần này mình join chuyến hải đăng -vũng tàu rồi.

Tình hình là hầu như tuần nào cũng rảnh từ chiều thứ 7 tới sáng thứ 3. Ở nhà riết thì chán. Ai phượt rủ đi với nhé, mình mới tham gia, mình ở HCM nha.

Tình hình là hầu như tuần nào cũng rảnh từ chiều thứ 7 tới sáng thứ 3. Ở nhà riết thì chán. Ai phượt rủ đi với nhé, mình mới tham gia, mình ở HCM nha.

Mình với ông bạn này cũng y chang, rảnh từ thứ 6 hoặc 7, đến sáng thứ 2 hoặc 3. Cũng ở HCM và cũng mới tham gia. Hehehehe ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,978
191,816
Latest member
lavie24h
Back