What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

mình cug dag mún di dau do' nek ban... dag tim ng di chug ... cug chua co plan j cu the...minh cug la nu , o SG lun :")) chua di fuot lan nao nen cug mun thu... dc thi inbox ban bac nhe'

Cho cái đt hay nick chát chick đi

tháng sau là giỗ tổ rùi mn có plan j chưa . Bạn nào có kế hoạch đi mấy tỉnh gần gần như miền tây, đồng nai hay phan thiết hú mình với
mình đang ở Sài Gòn Thân thương. nữ đang đi làm , nên ko nghỉ được nhiều ngày

minh di ke' dc ko ban... cug dag ranh roi dey... minh la nu lun nhe', o
SG len plan di nha

Hôm nay ngày lễ. Bạn nào sắp xếp được thời gian đi cung Sg - Bình Bà (Cam Ranh) hay Sg - Nam Du ko? mình ở Hà Nội mới vào nên chưa quen nhiều bạn ở đây, nhóm mình có 3 người rồi muốn rủ thêm cho vui; mình cũng có kinh nghiệm lập cung về biển như Cô Tô, Thung Nai, Nam Định, Nghệ An đều kiểu dã ngoại, bbq lửa trại và cắm trại bãi biển. Bạn nào quan tâm thì contact cho mình, kế hoạch mình định đi vào sáng 11/4 đến 13/4. Do thời gian gấp nên mình ko lập cung trên đây.
info: Sơn - 1989 - 0917626242 - FB: facebook.com/yanakanj .

27 28 29/4 này ai có hứng đi Huế không? mình có kế hoạch đi Huế nhưng có mỗi một mình, tối 26 mình bắt xe từ Hà Tĩnh vào ở Huế 3 ngày, dự định chơi ở thành phố Huế, phá Tam Giang theo ngư dân đi đánh cá và leo Bạch Mã. thời gian đó có bạn nào ở Huế có hứng thú thì liên lạc đi cùng, nếu cùng cả 3 ngày thì tốt không thì một đoạn cũng được. Có bạn nào người huế cho mình homestay nữa thì quá tuyệt :)
Mình tên Vinh 25t nam, liên lạc fb vinh.hatinh
dt: 0945 564 288

mình cug dag mún di dau do' nek ban... dag tim ng di chug ... cug chua co plan j cu the...minh cug la nu , o SG lun :")) chua di fuot lan nao nen cug mun thu... dc thi inbox ban bac nhe'
định đy đâu chua , có plan k ????

Đợt lễ 30.4 này mình rất muốn đi Cực Đông, nhưng biết lịch hơi muộn nên giờ lên diễn đàn thì hết nhóm đăng kí rồi. Không biết có nhóm nào treck Cực Đông dịp này không cho mình tham gia cùng với. Mình là boy, 23 tuổi, ở tp HCM, có khả năng chạy xe, và treck tốt. Lịch của mình là từ 30.4 đến 4.5. Số dt của mình là 0164 9091 năm hai hai. Rất cảm ơn nhóm nào cho mình tham gia cùng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,980
191,825
Latest member
Gialong8386
Back