What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Tìm bạn đồng hành đi miền Tây cuối tháng 7

Bọn mình bay vào Sg rồi từ Sg thuê xe máy đi. Dự định đi khoảng 4 ngày từ 23,24/7 . Bọn mình chưa có lịch trình cụ thể, đang tham khảo thêm, nếu mọi ng có chung dự định thì đóng góp thêm ý kiến rồi mình sẽ lên cung.
Mình cũng đi phượt vài lần, tuy nhiên kinh nghiệm lên cung chưa có. Lần này đi nếu có đoàn đi ghép chung dc thì tốt, hoặc nếu k sẽ tìm ng đi chung cho vui. Tiêu chí là đi khám phá,thưởng thức đặc sản miền Tây, ăn ở ngon bổ rẻ, kinh phí đi tới đâu sẽ đóng tới đó^^

Re: Tìm bạn đồng hành đi miền Tây cuối tháng 7

hi bạn, tháng 06 có tua miền tây đó, bạn có thể sắp xếp dược ko?
nên tìm xế ở Sài Gòn, hoặc xế miền Tây di chuyển hay hơn
Sài gòn thuê xe sẽ ko tiện lắm

Mình đang làm việc ở SG....Mình cũng chỉ với biết và tham gia phong trào phượt 1 năm trở lại đây. tiếc là trong nhóm bạn mình không ai đam mê cái này nên mình cũng rất khó thực hiện được ước mơ.

Nếu có nhóm nào hay bạn nào đi phươt vào thời gian sắp tới ( Do đi làm nên mình chỉ có thể đi dc những chuyến dưới 5 ngày thôi) mà tố chức đi phượt thì có thể cho mình tham gia với được không.

Mình sinh năm 90, kinh nghiệm tay lái đảm bảo ok ( nhà mình ở 47 nên lâu lâu cũng rủ tụi bạn phóng về) : SDT: 0969255631

Re: Tìm bạn và cung đường cho các ngày 12 13 14 15 16 tháng 6

thời jan đó m cũng rảnh cho m đăng kí nếu có lịch cụ thể đi đâu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,981
191,837
Latest member
itsshrutikhanna
Back