What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
mình với 1 ng bạn ( 2 nữ) đang muốn vi vu vào cuối tuần này (27/4-1/5) mà chưa bít đi đâu. Muốn đi Nam Cát Tiên hoặc đâu đó mà muốn tìm thêm bạn đồng hành. Có ai đang cần thêm người vô team hay muốn đi chung thì hú mình với ^^. thanks
YM: [email protected] (onl thường xuyên)

Mình cũng đang buồn và thèm lang thang đây, 2 bạn cùng chung y tưởng với mình đó. mình là nam, ở Sài Gòn. mail of mình: [email protected]

Tuyển gấp 01 ôm đi cung đường Pơ Y - Quảng Ngãi - Lý Sơn - Ghềnh Đá Đĩa - Hải đăng Đại Lãnh - Cực Đông bằng xe máy
- Thời gian:
+ Xuất phát lượt đi từ TP. HCM lúc 17 giờ ngày 26/4 bằng xe ô tô, tới huyện Ngọc Hồi, Kon Tum lúc 7 giờ ngày 27/4.
+ Ngày 27/4: Pơ Y - TX. Kon Tum - Măng Đen - Đèo Violak - Quảng Ngãi (Ngủ ở Quảng Ngãi)
+ Ngày 28/4: Quảng Ngãi - Lý Sơn (Ngủ ở đảo lớn)
+ Ngày 29/4: Lý Sơn - Quảng Ngãi - Ghềnh Đá Đĩa (Ngủ ở Ghềnh Đá Đĩa)
+ Ngày 30/4: Ghềnh Đá Đĩa - Hải đăng Đại Lãnh - Mũi Đôi - Cực Đông (Ngủ ở Cực Đông)
+ Ngày 01/5: Cực Đông - Nha Trang
+ Xuất phát lượt về từ TP Nha Trang lúc 21 giờ 10 phút ngày 01/5 bằng ô tô, về tới Q10, TP HCM lúc 5 giờ ngày 02/5 => đi làm :D
- Kinh phí dự tính: 2,5 M
- Những nơi có thể thăm thú: Cột mốc 3 nước Đông Dương, cao nguyên Măng Đen (tượng Đức Mẹ Măng Đen, Nhà thờ gỗ ...), đèo Violak, đảo Lý Sơn (tất cả những địa điểm đẹp trên đảo lớn, không qua đảo bé nhé), thác Trắng, Ghềnh Đá Đĩa, Hải đăng Đại Lãnh, Mũi Đôi - Cực Đông của Tổ quốc và một số địa điểm đẹp trên cung đường chúng ta đi qua(c)
- Đoàn mình đã có 9 người, nên cần tuyển gấp 01 ôm.
Vé xe 2 chiều SG - Ngọc Hồi và Nha Trang - SG đã book cả rồi. Bạn nào có thể join cùng thì alo cho mình 0986566116 (alo chứ không sms nhé). (c)

Last edited:
Tìm 1 bạn ôm đi Campuchia từ ngày 27/4 - 30/4, chương trình sẽ đi tới Siemreap và Phnom Penh. Đi bằng xe máy. Bạn nào tham gia PM cho mình nhé. Hiện đoàn đi dự tính cho tới giờ là 10 xe rồi.

Lịch trình, kinh phí thế nào vậy bác. e đang quan tâm :D

Bọn mình đi theo cung mở, k cố định, tùy hứng trong 2-3 ngày, cũng đã có cung cố định rồi nhưng sẽ off để bàn cụ thể rồi lên đường nhoaaaa:LL. tham gia với bọn mình đuê ;)

CP tầm 450k( chưa xăng nhé )

Đoàn nào đi đâu dịp 30.4.2013 cho mình ghép đoàn với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hiện nhóm mình có 4 người và muốn tham gia đi phượt dịp 30/4 này.
Có đoàn nào đi đâu cho đoàn mình ghép với, đi đâu tầm 3 ngày là ok.
Với tiêu chí càng đông càng vui mà ;)

Last edited by a moderator:
Re: Đoàn nào đi đâu dịp 30.4.2013 cho mình ghép đoàn với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

5 ngày hơi lâu :(
Mình tìm cung đi tầm 3 ngày 2 đêm thui đồng chí à. Tiếc quá :(

Cô Tô hoặc Quan Lạn (xuất phát Hà Nội) dịp lễ 30-4

Chào cả nhà!

Hiện tại mình có kế hoạch đi chơi đảo Cô tô hoặc Quan Lạn dịp 30-4 và muốn tìm 1 nhóm join cùng.

Yêu cầu:

Số người: khoảng 4-8 người là đẹp
Phương tiện đi lại: ô tô, xe máy hoặc xe đạp tùy nhóm
Thời gian: 4-5 ngày
Chi phí dự kiến: khoảng 1tr8 đến 2tr5 tùy theo lịch trình cụ thể.

Hiện tại có ai có thông tin gì thì refer cho mình join cùng với nhé?

P/S: hiện tại đã liên lạc với Tuongan88 nhưng chưa nhận được trả lời, hi vọng các bạn cho mình liên lạc sớm để chốt lịch trình

Thân

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,935
191,782
Latest member
innobrand8386
Back