What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Hôm qua đc nghỉ sớm mà rủ ko ai kịp đi cùng đành 1 mình chạy xe lên sapa. 11h đêm lên YB mưa to quá phải nghỉ lại. Giờ đang ở LC rồi tý lên sapa. Có bạn nào đi oto or tàu lên LC, giờ lên sapa cùng ko, hoặc dự tính chủ nhật về thì có thể đi cùng mình. Pm nick ym: men.xanh

Last edited:
Tìm 1 bạn ôm đi Campuchia từ ngày 27/4 - 30/4, chương trình sẽ đi tới Siemreap và Phnom Penh. Đi bằng xe máy. Bạn nào tham gia PM cho mình nhé. Hiện đoàn đi dự tính cho tới giờ là 10 xe rồi. (Hơi bị gấp).

Tuyển gấp 1 ôm cho chuyến chinh phục Cực Đông ngày 28/4 - 1/5, đi bằng xe khách và đi xe máy ra Đầm Môn. Ai có nhu cầu thì đăng ký gấp nhé vì tối 27 xuất phát rồi. Tks!

Tham khảo chi tiết tại: https://www.phuot.vn/threads/84796-Đầm-Môn-Cực-Đông-vào-Hạ-(28-4-–-1-5)

Mình thấy các bạn còn tuyển 1 ôm , ko biết các bạn đã tuyển đc chưa , mình rất muốn tham gia chuyến đi của các bạn( mình là ma mới), mình là girl heng
sdt: 0973 852 một bốn 7

Mình thấy các bạn còn tuyển 1 ôm , ko biết các bạn đã tuyển đc chưa , mình rất muốn tham gia chuyến đi của các bạn( mình là ma mới), mình là girl heng
sdt: 0973 852 một bốn 7

Đi bằng xe honda hông??? Sáng mai khởi hành.

Tìm xế ,ôm mai đi Mộc Châu !

Có mấy đứa bạn ở lớp quê Mộc châu rủ về chơi. hôm nay chúng nó đã về hết lên mai mình sẽ xuất phát lên đấy
Tìm xế, ôm mai đi Mộc Châu , mình chỉ đi 1 mình lên muốn tìm bạn nữa đi cùng cho vui. lên nhà bạn ở Mộc Châu. Ai đam mê chụp ảnh thì càng tốt, tha hồ lang thang chụp choẹt !
kinh phí mình cũng chưa đi MC nhưng chắc cũng tầm 500 trở lại thôi. đi 2-3 ngày tuỳ a e lúc nào thích thì về.
sdt 0904784036

Sắp tới mình cũng lang thang Huế, Đà Nẵng, Hội An từ đợt 30/4-1/5! Bạn nào độc hành hoặc có đoàn thì liên lạc giao lưu nhé!
LONG , Sdt : 0989390211, sn 88!
lần này chủ yếu thong dong khám phá, chụp ảnh! :) mong dc giao lưu!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back