What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Re: Có 2 mạng đang chạy xe từ sg ra phía bắc, muốn kiếm thêm đồng hành phượt Tây Bắc.

Tình hình là 1.5 hành trình ra Huế. 2.5 ở Khe Sanh. 3.5 đến Phong Nha. 4.5 trú tại Hà Tĩnh. 5.5 thì lang thang Vinh.6.5 ở Thanh Hóa. 7.5 bắt đầu chinh chiến Sơn La. Cái lịch trình sau đó tham khảo cái map tại fb của mềnh. Tên fb Việt Trinh Đinh. Search là ra. Mềnh mới update cái routine sơ cua trên đó. Minh ko up lên đây đc, mong mọi ng thông cảm hỉ.
Cứ alo or ntin nha. Xin cảm ơn các bạn đã zô bài mềnh ủng hộ.
Thanh Hóa - mường Lát - Xuân Nha - Mộc Châu - tp Sơn La đi bạn :) mình vừa đi xuyên rừng từ Xuân Nha sang Mộc Châu :D đã lắm

Tuyển đội đi phướt phườn phượt Hà Nội - Thung Nai (gần thôi)!!!

Xin chào tất cả các ace - những người có cùng niềm đam mê PHƯỢT.

Chả là dư thế này....mình mới làm 1 tour Hà Nội - Mai Châu - Thung Nai - Kim Bôi - Hà Nội về xong....tất cẩ sẽ rất là tốt đẹp nếu như bọn mình đi cả Thung Nai Luôn....nhưng vì vài lí do khách quan cũng như chủ quan nên bọn mình đã để lỡ chuyến Thung Nai này...tiếc quá đi mất....thế nên....mình lập topic này....kêu gọi ace.....ai chưa đi Thung Nai hoặc đã đi rồi nhưng muốn đi lại thì hãy tham gia cùng đội mình....mình cần thêm khoảng hơn chục nữa (vừa để đông cho vui,vừa để giảm tải các chi phí - càng đông càng rẻ).Mong ace tham gia nhiệt tình.....ace nào có nhu cầu thì pm mình nhé.

Rất hân hạnh được đón tiếp !

Thông tin liên lạc

Tên : Quân
Y!H : [email protected]
Phone : 0987947650

Last edited:
Re: Tuyển đội đi phướt phườn phượt Hà Nội - Thung Nai (gần thôi)!!!

đi vào ngày nào bạn ơi? Lót dép ngồi hóng xem

tớ cũng xin phép hóng, đăng ký 1 đôi xế ôm nếu chương trình ổn, tks

Tìm bạn đồng hành trek Elbrus (Russia) - EBC (Nepal) - Aconcagua (Argentina)

Chào mọi người,

Mình đang tìm người có cùng đam mê và sở thích trekking/mountaineering. Nếu có kinh nghiệm leo trèo thì rất tốt.

Trong năm nay, mình đang có kế hoạch leo những núi sau:
1. Rinjani (Indonesia) - 24/5 đến 26/5
2. Elbrus (Russia) - Đầu tháng 8
3. Everest Base Camp - Tháng 11
4. Aconcagua (Argentina) - Tháng 12.

Nếu bạn nào có hứng thú tham gia (không nhất thiết phải tất cả) thì liên lạc với mình.

Cảm ơn cả nhà.

<Because it's there - Ed Viesturs>

Re: Tìm bạn đồng hành trek Elbrus (Russia) - EBC (Nepal) - Aconcagua (Argentina)

opps, post xong mới nhận ra là nhầm sang forum "Trong Nước". Mode giúp mình chuyển sang bên "Nước ngoài" được k? Cám ơn nhiều.

Ừa cũng đang muốn đi cho đỡ stress, mà chẳng thấy nói thời gian

Re: Có 2 mạng đang chạy xe từ sg ra phía bắc, muốn kiếm thêm đồng hành phượt Tây Bắc.

Cac ban dinh di bao nhieu ngay? cung suong khung qua.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back