What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Mình ở HN, muốn tìm đi cung cực Đông, đang máu nên có là xin đi liền, chỉ yêu cầu là đi dính vào t7 cn
Đi máy bay HN - Tuy Hòa, hoặc HN- Nha Trang.
0983628288
Máu quá

tim bạn đồng hành share apt o paris ngày 1/7-4/7

Khoảng 22/6 - 17/7 nhóm mình 5 nguoi sẽ đi 1 tour châu âu: Halan-Paris- Proven-Monaco-Tuncan - Italy -Thụy sĩ-Đức bằng xe hơi.
Ngày 1/7 - 4/7 sẽ ở paris, mình thuê căn hộ có thể ở tới 7 người, ai cùng plan có thể share với mình.

Last edited:
Re: Tìm bạn đồng hành trek Elbrus (Russia) - EBC (Nepal) - Aconcagua (Argentina)

@Khmerka: Nhắn private message cho bạn nhưng mailbox của bạn full rồi. Có gì add fb được không?
@Gigabytevn: Thông tin về EBC như đã hứa
+ Thời gian: 28/10 đến 15/11 (khoảng đấy, có thể xê dịch 1,2 ngày)
+ Tiền bạc: Mình cũng chưa tìm hiểu kỹ nhưng chắc nếu tự đi (không porter không guide) thì chắc không đến USD1000 (tính cả vé máy bay từ Kathmandu tới Lukla)
+ Tuyến đường: EBC Three high passes
http://www.advadventures.com/itinerary/everest+3+passes+trek-+renjola,+gokyo+chola-158/
Mình sẽ trek Annapurna Circuit từ 12/10 đến 26/10. Sau đó sẽ trở lại Kathmandu để đi EBC. Nếu bạn muốn tham gia thì liên lạc với mình qua fb :)

Chẳng biết nhóm đó đủ ng chưa để còn lên kế hoạch nữa.Nếu ko chắc phải đổi sang chương trình khác ah ^^
Thôi! vẫn Mộc Châu thôi, tự tìm đồng hành vậy. 2 xe chạy vẫn là ổn nhất.
Mình cần tìm thêm 1 xe cùng chạy Mộc Châu từ sáng thứ 7 tới tối chủ nhật tuần này nhé! Ai có cùng mục đích và sở thích vui lòng cmt và để lại địa chỉ liên lạc ợ!

Re: Tìm bạn đồng hành đi Cô tô

ôi, bạn Thắng ơi, tớ vừa mới mất số điện thoại của bạn, nếu bạn có vào đây thì nháy lại máy cho tớ nhé, tớ có việc cần thông báo với bạn.

Chào bạn!
Cũng định tuần sau lánh xa phố thị 2 hôm, đã nghĩ tới Châu Mộc, may quá lên đây lại có các bạn định đi. Vậy để tôi thu xếp thế nào rồi join cùng mọi người nhỉ? khoảng 4 xe thì đẹp, cũng không muốn đi quá đông, 3 xe thì hơi lẻ, hiện tại tôi mới chỉ 1 mình, nếu bạn rủ rê thêm được ôm nào hoặc 1 xe nào nữa thì tốt.
Có gì bạn cứ add facebook của tôi rồi cùng bàn nhé!
http://www.facebook.com/kelangdu.gio
Hoặc bạn có thể cho tôi face của bạn để tôi add.

Mình add fb của bạn rồi, có j qua đó nc nha!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,890
191,763
Latest member
8kbetcompe
Back