What's new

Bali - 28/04 - 04/05/2011

Status
Not open for further replies.
Do quota năm nay về nghỉ phép, tiền bạc..đã hết nên samon mở màng cho năm sau bằng chuyến đi Bali,

Hành trình sẽ nhờ các bạn đóng góp.

SGN-SIN-BALI-SIN-SGN

a. SGN-SIN : chưa book (Canh Jetstar để book)
b. SIN-BALI : (Thursday, 28 Apr 2011 - Flight QZ 8497 Dep at 21:05 )
c. BALI-SIN : (Wed, 04 May 2011 - Flight QZ 8490 Depart Ngurah Rai International Airport (DPS) at 06:55 - Arrive in Changi Airport(T1) (SIN) at 09:30
d. SIN-SGN : chưa book (Canh Jetstar để book)

Kiểu này là đi xong chuyến này làm 1 bài hoành tráng về Bali đây ;)

Tình huống lý tưởng nửa là SGN-SIN-SGN : 60US =)) . Thôi kệ cứ ước mơ ;)

DANH SÁCH CHUYẾN ĐI - GẶP NHAU Ở BALI NGÀY 28/04/2010
01. Gia đình chị Sunflower44
02. alexandersamon
03. tran_tri_kien
04. tangocanh
05. songvan
06. songvan

Thông tin liên lạc với samon:

E: tranthanhtam @ gmail.com
YM: tam_gophatdat
Cell: 0903 chín sáu 4343

Last edited:
@tran_tri_kien: hỏi để đọ giá đó bạn ơi, haha người quên nên giảm tới 15%. Cái này chị Mơ đừng la chị Thu nhé. Mai mình cũng lên đường (LD). Hi vọng sau chuyến đi về cũng sẽ có hình về Indo nhưng ở Jakarta và Yog chứ không phải Bali (NT)

Trong 2 ngày du hí ở sing (từ 3 tới chiều ngày 5 về), các anh chị chỉ chỗ cho vợ chồng em du hí với! Nhu cầu của chúng em là ngắm nghía 1,2 cái đặc trưng, ăn vài món đặc sản, thư giãn 1,2 chỗ đặc sắc (cafe hoặc bar) rồi tập trung mua sắm cho mình và quà (quần áo bình dân?) cho mọi người ở nhà. Nói chung là thong thả thôi. Mọi người chỉ giúp như thế thì nên ở khách sạn nào? Cảm ơn cả nhà.

Có gì PM mình qua nick : onshop_01 hoặc dien thoai : 0909595067 mình sẽ tư vấn chỗ ở và 1 số nơi vui ăn chơi ở Sing.

hic. anh Kiên và chị Mơ ơi. Mọi người đi về hết rồi . cho em xin thông tin với.. nên đi những đâu , ở khách sạn nào, những điều cần tránh...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,567
191,424
Latest member
HungSWC
Back