What's new

Bí kip xin visa canada online 10.2017

Form này khai xong bắt buộc phải in ra, người ủy quyền trên 18 tuổi ký vào, người được ủy quyền ký vào, scan và upload mới được chấp nhận.
Có lẽ nào vợ bác và con bác không được cấp visa vì lỗi này không?
Hôm nay ,mình được kêu nộp passport rồi,mai mình đi nộp.Cho mình hỏi ,vậy là có chắc được visa chưa nhỉ?

Hôm nay ,mình được kêu nộp passport rồi,mai mình đi nộp.Cho mình hỏi ,vậy là có chắc được visa chưa nhỉ?
À ,với lại 1 người đại diện đi nộp cho cả 3 người đưốc ko,hay bắt mỗi người phải cầm sổ đi ạ?

cho mình hỏi thăm , mình nộp hồ sơ và lấy Bio ngày 03-12 , bên dịch vụ báo là xét duyệt tầm 2 tuần . Theo lịch trong hồ sơ xin du lịch là ngày 20 bay rồi mà giờ vẫn chưa có tin gì hết . Thì có phải fail rồi không ạ. Do mình xin visa cho cả gia đình ( 2 vợ chồng + 2 con nhỏ). Em cảm ơn ạ.

À ,với lại 1 người đại diện đi nộp cho cả 3 người đưốc ko,hay bắt mỗi người phải cầm sổ đi ạ?
Chỉ cần 1 người mang nộp thôi nếu là quan hệ gia đình, họ sẽ hỏi mối quan hệ, nên mang theo giấy tờ chứng minh, nhỡ đâu họ hỏi (ngoài HN năm ngoái và năm nay họ chỉ hỏi mối quan hệ là gì, không đòi giấy tờ).
Nhớ mang theo USD nhé, ngoài HN họ không lấy tiền VND

Chỉ cần 1 người mang nộp thôi nếu là quan hệ gia đình, họ sẽ hỏi mối quan hệ, nên mang theo giấy tờ chứng minh, nhỡ đâu họ hỏi (ngoài HN năm ngoái và năm nay họ chỉ hỏi mối quan hệ là gì, không đòi giấy tờ).
Em ở HCM anh à :D.Cám ơn anh đã chỉ dẫn nhiệt tình.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,379
191,298
Latest member
kubetinglol
Back