What's new

Bí kip xin visa canada online 10.2017

Bạn cho mình hỏi,nộp trực tuyến thì hình mình cũng scan,hay mình chụp bằng dtdđ cũng được?Còn người thân đi cùng ,mỗi người mình đều khai hồ sơ Imm 5257,5645?,mình có bé học lớp 11 thì cũng phải làm ho so imm5257,5645?
mỗi người đều phải khai imm5257, 5645
bé mình cũng đang học lớp 11, mới xin online tháng 10.........nhưng fail rồi

Mọi người ơi,trả lời gấp giùm mình,mìnnh làm đến up hết file xong thì ko biết làm sao để qua chỗ lấy chữ ký số,rồi tính tiền.....Loay hoay mãii,gấp giùm mình,sợ bắt làm lại từ đầu?

mỗi người đều phải khai imm5257, 5645
bé mình cũng đang học lớp 11, mới xin online tháng 10.........nhưng fail rồi
Bạn ơi,trả lời gấp giùm mình,mìnnh làm đến up hết file xong thì ko biết làm sao để qua chỗ lấy chữ ký số,bấm vào nút nào?rồi mới cho tính tiền.....Loay hoay mãii,gấp giùm mình,sợ bắt làm lại từ đầu?

Mọi người ơi,trả lời gấp giùm mình,mìnnh làm đến up hết file xong thì ko biết làm sao để qua chỗ lấy chữ ký số,rồi tính tiền.....Loay hoay mãii,gấp giùm mình,sợ bắt làm lại từ đầu?
mình cứ upload bình thường mà, rồi nó chuyển qua trang đóng tiền thôi
sau khi đóng tiền sẽ có email xác nhận, và sau đó sẽ có yêu cầu lấy dấu vân tay & chụp hình

Bạn ơi,trả lời gấp giùm mình,mìnnh làm đến up hết file xong thì ko biết làm sao để qua chỗ lấy chữ ký số,bấm vào nút nào?rồi mới cho tính tiền.....Loay hoay mãii,gấp giùm mình,sợ bắt làm lại từ đầu?
Nó đều lưu lại hết, để bạn tiếp tục làm tiếp nên không sợ phải làm từ đầu đâu, mình cũng khai đơn từ 12/11 mà đến tận 26/11 mới hoàn thành nốt và submit.

Nó đều lưu lại hết, để bạn tiếp tục làm tiếp nên không sợ phải làm từ đầu đâu, mình cũng khai đơn từ 12/11 mà đến tận 26/11 mới hoàn thành nốt và submit.
Bạn cho mình hỏi có cần upload CMND, hộ khẩu không vậy. Mình thấy check list không yêu cầu. Mình cảm ơn

sau khi đóng tiền sẽ có email xác nhận, và sau đó sẽ có yêu cầu lấy dấu vân tay & chụp hình
À,

À,
Sao mình up hình xong hết rồi mà ko thấy chuyển sang trang đosng tiền hoặc có nút để submit,nó cứ dừng lại ngay đó à.

Up xong hết rồi,ko thấy chuyển trang nào hết bạn ơi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back