What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Phải chi gần cũng ráng đu hay. Hay là chiều nay xong việc chạy ra BXMT đu về Cần Thơ nhỉ 6h30 đi chắc 9h30 tới có ai đón không. Rồi sáng 4h leo lên xe về đây 7h30 vào công ty luôn ta.

em cũng ở Bình Dương, :), lần đầu mò vào , đăng kí thông tin làm sao đây ạ ;), sắp tới hội mình có tour nào sau tết ko :) thanks

Năm mới chúc Gia Đình Phượt Bình Dương (平阳会)

Họp Nhà Bình An
合家平安

Đại Cát Đại Lợi
大吉大利

Tâm Nghĩ Sự Thành
心想事成

Vạn Sự Như Ý
万事如意

em cũng ở Bình Dương, :), lần đầu mò vào , đăng kí thông tin làm sao đây ạ ;), sắp tới hội mình có tour nào sau tết ko :) thanks

Thủ tục đăng ký vậy nè em : phải cung khai danh tính, kị niên, phụ mẫu (cái này khỏi cũng được), quê sanh, quán ngụ, nghiệp nghề, học vấn, môn bài, thuế vụ ...vân vân ..và ..vân vân... :))
Đặc biệt là tình trạng hôn nhơn =))

Lâu lâu tiếm quyền chủ trì một chút đừng chém em nha =))

Em gái này trả lời quá mâu thuẫn, em nói là em ở Bình Dương, nhưng phần location thì lại là TPHCM. kakak khó hiểu quá

Nhưng không sao, trong hội hiện giờ Người Sài Gòn chiếm khoảng 40% rồi, mà trong đó toàn là bộ hài cốt không đó như: Anh Hienca, Kenshin, Thích Đi Rong, Jinny, Anh Núi & Biển, vv....Quan trọng là bạn có thật lòng đến với hôi hay không thôi, sẽ rất hoan nghênh nếu bạn là những thành viên chủ lực cho nhà PBD
Điều cần là em đăng ký:
Họ tên:
Số DT liên lạc:
Tuổi và ngày tháng năm sinh:
Tình Trạng Hôn Nhân (Vấn đề cần nhất )
Đơn vị công tác ( có càng tốt, vì khi tham gia hội phải rỏ ràng thì anh em trong hội sẽ tin tưởng nhau hơn, tránh tình trạng đăng ký cho vui rồi thôi)
Nếu bạn thấy những quy định trên không có gì thì rất welcome bạn tham gia

Thủ tục đăng ký vậy nè em : phải cung khai danh tính, kị niên, phụ mẫu (cái này khỏi cũng được), quê sanh, quán ngụ, nghiệp nghề, học vấn, môn bài, thuế vụ ...vân vân ..và ..vân vân... :))
Đặc biệt là tình trạng hôn nhơn =))

Lâu lâu tiếm quyền chủ trì một chút đừng chém em nha =))

Lâu lâu thấy mem nữ là lộ nguyên hình sao anh Hiển Langtulangdu. Có ôm xịn rồi nhường cho Dochanh với chứ, giành hoài thằng nhỏ ế chỏng gọng luôn đó.

Ố ồ.... xin chào toàn thể đại gia đình. Thật đáng tiếc là hôm nay em mới biết đến ngôi nhà chung này. Trước giờ em cứ chen chân lên xì gòn làm gì ko biết.... Thật là đáng tiếc, đáng tiếc... :(
Em có cái sở thích 1 người, 1 balo, 1 máy ảnh, 1 lap, 1 xe zồi đi thong dong nơi này, trốn nọ... Và em có cái mơ ước nhỏ nhỏ là được đi xe máy từ Xì gòn ra tới Hà Nội, nếu ok là đi tới Cao Bằng, Lạng Sơn luôn... (ko biết có bác nào cùng chung chí hướng với em ko nhỉ :p)
Hôm nay biết đến Hội thôi thì em cũng làm cái phần thủ tục ban đầu là đăng ký thành viên ạ.
Họ và tên: Nguyễn Thị Loan
Nick: chipchiplove
Ngày sinh: 12/12/1989
Số đt: 0909 409 147
Địa chỉ: Thuận An - Bình Dương
Facebook: https://www.facebook.com/Chipchipxinh
Yahoo: starry_baby48
Sky: chipchip.love
(Đầy đủ thông tin chưa vậy các bác)

Rất vui được làm quen với đại gia đình nhà mình ạ. ^^

ps: Đây là hình ảnh lừa tình nhất của em ạ.... kakaka

Last edited:
Ố ồ.... xin chào toàn thể đại gia đình. Thật đáng tiếc là hôm nay em mới biết đến ngôi nhà chung này. Trước giờ em cứ chen chân lên xì gòn làm gì ko biết.... Thật là đáng tiếc, đáng tiếc... :(
Em có cái sở thích 1 người, 1 balo, 1 máy ảnh, 1 lap, 1 xe zồi đi thong dong nơi này, trốn nọ... Và em có cái mơ ước nhỏ nhỏ là được đi xe máy từ Xì gòn ra tới Hà Nội, nếu ok là đi tới Cao Bằng, Lạng Sơn luôn... (ko biết có bác nào cùng chung chí hướng với em ko nhỉ :p)
Hôm nay biết đến Hội thôi thì em cũng làm cái phần thủ tục ban đầu là đăng ký thành viên ạ.

Họ và tên: Nguyễn Thị Loan
Nick: chipchiplove
Ngày sinh: 12/12/1989
Số đt: 0909 409 147
Địa chỉ: Thuận An - Bình Dương
Facebook: https://www.facebook.com/Chipchipxinh
Yahoo: starry_baby48
Sky: chipchip.love

(Đầy đủ thông tin chưa vậy các bác)

Em còn non và dại lắm có gì nhờ các bác chỉ bảo thêm. Rất vui được làm quen với đại gia đình nhà mình ạ. ^^

ps: Đây là hình ảnh lừa tình nhất của em ạ.... kakaka

Hoan nghênh em gái đã đến nhà BD, sắp tới nhà BD có 1 vài chương trình nhỏ, em tham gia cho vui nhé
Một mình lang thang sáng tác thì giống chí hướng của anh nè, tháng 5 a cũng có chuyến xuyên Việt alone đây
Rồi rồi sắp có chiến tranh nội bộ, tui đi đào hầm núp đây, tới giờ ăn thì gõ kẻng chui lên nhé....

Hoan nghênh em gái đã đến nhà BD, sắp tới nhà BD có 1 vài chương trình nhỏ, em tham gia cho vui nhé
Một mình lang thang sáng tác thì giống chí hướng của anh nè, tháng 5 a cũng có chuyến xuyên Việt alone đây
Rồi rồi sắp có chiến tranh nội bộ, tui đi đào hầm núp đây, tới giờ ăn thì gõ kẻng chui lên nhé....

Em rất vui được tham gia cùng mọi người ạ... hjhj.... Trước giờ em cứ buồn vì BD chẳng có hội nào. Hóa ra là do em ko biết...
Xuyên Việt thì em vẫn còn đang trong kế hoạch vì chưa đủ điều kiện để đi ạ.... :p

Em rất vui được tham gia cùng mọi người ạ... hjhj.... Trước giờ em cứ buồn vì BD chẳng có hội nào. Hóa ra là do em ko biết...
Xuyên Việt thì em vẫn còn đang trong kế hoạch vì chưa đủ điều kiện để đi ạ.... :p

Bây giờ biết rồi thì mình cũng có thể vui bù lại mà chipchiplove. Bảo đảm với em là vô hội này là em sẽ có nhiều trải nghiệm thú vị. Và cũng biết đâu được em sẽ thay đổi luôn sở thích cái gì cũng "độc nhất một" của em luôn đó....

Em đã bắt đầu chuẩn bị để xuyên Việt chưa? Khi nào bắt đầu tích góp để cho đủ điều kiện thì báo cho mọi người biết để mọi người cũng chuẩn bị song hành cùng em

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,734
191,529
Latest member
saiful
Back