What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Tay đôi thì dễ xử, ném đá hội đồng thì cỡ nào cũng chết ku ơi, né bên này, trúng bên kia.

Uhm,thôi thì cẩn thận vẫn hơn,mai mốt phải mặc thêm áo giáp sắt,quần sắt,nón sắt,giày sắt,mặt nạ sắt....để khỏi dính đạn đi ku....Kakaka

Hoa cúc xanh => chắc xuất (phụ việc hậu cần cho má mì và cô ụt ịt) ^^

Kì này ko cho e phụ việc hậu cần đâu, nói má mì điều đào để e tiếp khách kìa, làm sao để khách ko chỉ say mồi và say..

Ku Dochanh có dợ đâu mà đòi có con nối tự, thôi thì cứ ném cho u đầu chơi thôi, chứ đừng ném chết, tốn lúa đi cúng lắm, với lại nếu ku Dochanh mà chết, chôn xuống đất độc tố trong người ngấm vào nứoc ngầm, ai mà dùng trúng độc chết sao. Dạo này Ku Dochanh này hay tự kỉ lắm.

Gangnam Style

@ Chị Maidt : Em nhờ chị chuẩn bị dùm bánh kem sinh nhật, mà em nghe Saoquay nói chị cũng chuẩn bị rồi? Bữa đó ráng câu thêm maidt's1, maidt's2 nghe chị.

@ThichĐiRong : Cái vụ Gangnam Style bụng bự, em tuyển được hàng chưa, hay là bắt mấy người bụng bự (ngoại trừ có bầu) xuống BXMT cho em tuyển?
Chú ý : Rong tuyển ai thì người đó phải chấp hành nghe=))

@ Dochanh : Rong có chọn em vô vụ Gangnam Style bụng bự thì em ráng chịu mà ném đá Rong nghe, anh không biết đâu.

@ Kenshin : Nhờ em thiết kế dùng 1 cái băng rôn, anh nghĩ là 3 x 1,5 mét, nếu em in luôn càng tốt, anh sẽ gởi email logo PBD cho em. Em cứ thiết kế rồi đem in luôn, khỏi phải hỏi ý ai hết, được không?

@ Ruanwenhua : công tác gì nhiều vậy, ráng về sớm nghe.

@ Hoasen : Anh đề cử em làm thủ quỹ nghe, có cần vệ sĩ giữ tiền không? nếu cần cho em chọn : Vippro (to con) hoặc Tony TÈO (vệ sĩ chuyên nghiệp).

@ ACE :
- Nhờ bạn nào đó tiện đường mua khoảng 100k hoa ở chợ Hồ Thị Kỷ cho rẻ, hoa gì cũng được, ngoại trừ Vạn Thọ, vì Vạn Thọ là biệt danh của chị SaoQuay.

- Tiệc sinh nhật, chắc nhờ ACE ứng tiền để làm bánh kem, in logo, hoa ... túm lại là mua mọi thứ trước rồi đến bữa đó thủ quỹ trả lại heng.

Last edited:
Re: Gangnam Style

@

@ Ruanwenhua : công tác gì nhiều vậy, ráng về sớm nghe.

.

Chắc chắn là em sẽ về mà anh, được lên truyền hình mừ, dễ gì người đẹp trai như em mà để lỡ cơ hội như vậy.
À, mấy hôm ở Gò Quao thấy người ta bán Vú sữa ngon ghê, chỉ 13k/kg à, mới hái luôn, nhưng không biết tới ngày đó còn không nữa. CHắc khoảng 7h00pm em sẽ có mặt. ace cứ chuẩn bị trước, rùa sẽ cùng anh Hienca bắt hết cá trong hồ đãi mọi người. Không biết lên truyền hình rồi có được lên báo không nữa, hehehehe.

Re: Gangnam Style

@ThichĐiRong : Cái vụ Gangnam Style bụng bự, em tuyển được hàng chưa, hay là bắt mấy người bụng bự (ngoại trừ có bầu) xuống BXMT cho em tuyển?
Chú ý : Rong tuyển ai thì người đó phải chấp hành nghe=))

@ Dochanh : Rong có chọn em vô vụ Gangnam Style bụng bự thì em ráng chịu mà ném đá Rong nghe, anh không biết đâu.
Những ông nào bụng bự thì cho vô đội hình Gangnam Style hết,nữ bụng bự cũng cho vô luôn.(bụng bự do có bầu thì đc miễn)

Uhm,thôi thì cẩn thận vẫn hơn,mai mốt phải mặc thêm áo giáp sắt,quần sắt,nón sắt,giày sắt,mặt nạ sắt....để khỏi dính đạn đi ku....Kakaka
Cầm thêm cây gậy sắt và cưỡi ngựa sắt luôn cho đồng bộ :))

Ko bạn ah, mình ở bên Hóa An, Biên Hòa mà. mà mọi người tập hợp ở đâu để đi hay cứ đi thẳng lên Bả Anh ạ?
Lái Thiêu thì có nhiều, nhưng ý e là đi chung xe hay sao?! Chứ nếu đi riêng xe thì tập trung ở ubnd lái thiêu rồi đi luôn

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,724
191,520
Latest member
five88bar
Back