What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
anh Rùa ơi, e là Gemi cho e gạch cứng dự sinh nhật nha anh. tks anh. Em đã lập nick phượt mà không hiểu sao chưa được post gì hết hix

Last edited:
@Gemi : sau khi tạo nick em phải vào email để active thì mới post bài được.

@ Ụt Ịt : món khoai tây và kim chi được đó cô, chắc nhờ cô mua dùm.

Món gà nướng, chắc nhờ big_man mua gà nướng ở An Sơn.5
Bà con ai có món gì độc độc đủ hạ dochanh thì góp vô nghe. Chi phí share đều.

Last edited:
@Gemi : sau khi tạo nick em phải vào email để active thì mới post bài được.

@ Ụt Ịt : món khoai tây và kim chi được đó cô, chắc nhờ cô mua dùm.

Món gà nướng, chắc nhờ big_man mua gà nướng ở An Sơn.
Bà con ai có món gì độc độc đủ hạ dochanh thì góp vô nghe.

Gà ở An Sơn bảo đảm độc và ngon có tiếng rùi, mọi ng khỏi phải mua gà sống rùi ốp nướng chi mất th gian, gà ta 170k, gà tam hoàn thả vườn 130k, gà 50kg cũng có luôn mại dô....
ps: mọi ng ơi e đã hứa có sò huyết độc $ to ở Rạch Giá, k có dịp nào đãi mọi ng sẵn dịp thôi nôi này e đặc 10kg nhưng phần e 5kg thui nhe hihi..

ACE nào ngày mai (CN 10.3) đi bắn súng sơn nếu ko biết đường, tập trung đúng 7h30 tại KS Tuấn Vũ (gần bến xe BD) đối diện nhà Achuyên rồi mình xuất phát, 7h50 sẽ tới Lái Thiêu đợi mọi ng gần ngã tư cây xăng (gần nhà Rùa) dự kiến tới trường bắn 8h30, cà phê cà pháo.. đúng 9h mình bắn, mọi sự trể nãy ai đã có vé ko đúng hẹn xem như bỏ hehe
Địa chỉ xin nhắc lại: 19 Đường 48, Khu Phố 6. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức Điện thoại: (08)62835788 - 01225122521, đi từ sg xuống tới ngã 4 bình triệu quẹo phải theo đường Kha Vạn Cân, chạy khoảng 2km bên trái có trại cá sấu Hoa Cà chạy theo đường nhựa đó khoảng 500m là tới

Spam cho hiện đủ thành viên nào, tình hình bị giãn gân 2 chân, giờ như kẻ tàn phế, chiều giờ té ì ạch hix hix :(

Tin nóng!
Vé máy bay giá rẻ 390k của Vietnam Airlines tiếp tục dc tung ra (Tc vé 1 chiều khoảng 440k), dc đem theo 20kg hành lý.
Chỉ thấy vé khứ hồi SG - DN, HN - DN nhé
SG - HN or các nơi khác ko có vé!
Thời gian Khuyến mại từ giữa tháng 8.2013 -> 15.1.2014 (nhầm 15.12 âm lịch ai cần về tết 2014 vé này cực kì quá rẽ nhé)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,713
191,510
Latest member
maychamcongvantayvns
Back