What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Có chuyến 2h chiều ra hòn đó anh! yên tâm đi trễ cũng ko sao!

@Rùa : Ké thêm 2-3 men nữa đc ko a Rùa xinh xắn dễ thương đẹp trai...(định rủ thêm cần thủ câu nước ngọt để thử sức câu biển keke)

Sao ko mời 2-3 mem xinh xắn dễ thương đẹp gái hả zipgo, ko thôi la761y đâu ra mẫu cho Gùa sáng tác ảnh :D

- Anh Độc: Rảnh rỗi quá nên kiếm chuyện đốt nhà ấy mà :))
- Anh Rùa: Người HG hiền lắm anh àh, đừng làm gì em nó sợ ngen anh kekekeek
Ah mà chủ nhật tuần này nhà BD lên TV áh, em ở vùng sâu vùng xa nên hông có bắt được sóng đài BD ùi, chắc phải mò lên Youtube xem thoy :D

Mà anh Chuyên ơi! Bên biên tập viên đó có cho anh xem trước nội dung không? Sao giờ em nghe mấy cái vụ này cảm thấy nó sao sao á. Mấy vụ phượt lên TV rồi nhưng toàn trời ơi không hà. Hi vọng là nội dung không cà pháo.

Xem xong sẽ biết ngay mà, chuyến này anh Chuyên sẽ lo đến sút vài kilôgờram chứ chẳng chơi:))

Anh Chuyên mà sụt vài kg thì tội của e chắc nặng lắm đây hic,hic,hic...;((.Ai biểu tự nhiên làm mai nhà Phượt BD cho mấy a BTV làm chi hok bit nữa...hic,hic,hic...;((

Anh Chuyên mà sụt vài kg thì tội của e chắc nặng lắm đây hic,hic,hic...;((.Ai biểu tự nhiên làm mai nhà Phượt BD cho mấy a BTV làm chi hok bit nữa...hic,hic,hic...;((

Cũng không sao, tuy sụt ký nhưng ảnh vui hehehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,724
191,523
Latest member
MDEDU
Back