What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
hi ! bạn Rùa !

tui tên Tuấn, sdt hiện giờ là 0913 683 182, cho tui đặt gạch cứng chuyến đi đảo hải tăc nhé

Btv

Đang ngồi học, anh Như BTV alo là chủ nhật này không kịp lên sóng, nhờ mình nói với ACE chờ qua chủ nhật tuần sau. ACE ráng chờ nghe.

Muốn chia sẻ với em thì lên đây nhậu với em đi. Nói chung hôm nay chán ngán, mệt mỏi, lo lắng đủ thứ hết. Đôi lúc việc xảy ra không như ý muốn không lẻ giờ em lên núi tu sao ta? Chắc mình tu thôi, anh em yêu dấu từ hôm nay em sẽ nhập quan tu luyện. Những hì còn nợ tại hồng trần em sẽ làm cho xong, những gì em đã hứa sẽ làm và kết thúc sớm. Giờ em lại tiếp tục tự kiểm đây.

[video=youtube;91FtPTL57aE]http://www.youtube.com/watch?v=91FtPTL57aE[/video]
Ngồi làm overnight bùn quá sinh nông nỗi ....:)) cho ai còn thức với nhiều tâm sự (beer)

Cũng tính thức với anh cho vui vì em cũng nhiều việc, nhưng quất thuốc cảm vào tự dưng mắt díu lại không làm đươc gì, chỉ có thể suy nghĩ. Hic now i'm thinking

Muốn chia sẻ với em thì lên đây nhậu với em đi. Nói chung hôm nay chán ngán, mệt mỏi, lo lắng đủ thứ hết. Đôi lúc việc xảy ra không như ý muốn không lẻ giờ em lên núi tu sao ta? Chắc mình tu thôi, anh em yêu dấu từ hôm nay em sẽ nhập quan tu luyện. Những hì còn nợ tại hồng trần em sẽ làm cho xong, những gì em đã hứa sẽ làm và kết thúc sớm. Giờ em lại tiếp tục tự kiểm đây.

Thôi thôi đừng lên núi làm gì, xuống Bạc Liêu đi em, anh giới thiệu em vô Tịnh xá Ngọc Liên tu, ở đây ban ngày rất vắng vẻ yên tĩnh nhưng đêm về rất nhiều quán ốc trước cửa để ngày tu đêm nhậu, anh sẽ sắp xếp cho em đầy đủ luôn :D

Anh nói đó nghen. Em xuống dưới tu không thành chánh quả, không siêu sinh hết mấy con ốc và giúp đỡ các bác nông dân cày lúa làm rượu là anh chết với em.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,726
191,523
Latest member
MDEDU
Back