What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Tóm lại là mình hơi băn khoăn 1 chút về công tác hậu cần vì lo rằng sẽ không chu đáo. Có gì thì bà con nhảy vào tiếp mình 1 tay vụ hậu cần nhé...

Hậu cần thì có Jinny , Ụt ịt, Tony Tèo và mình là ok rồi :)
Khoe 1 cái nhe, món này tự làm đó

attachment.php

:v

Hihi anh Rùi Trí nhớ tốt ghê... để em điện thoại đặt vé lun nè, vậy có gì tối đó gặp anh ở BX miền tây hen.
Cảm ơn anh Rùa nha

Kakaka, đêm vui quá chừng, chỉ có 1 đứa chảy máu tai, không nhớ mới lạ =))

Danh sách đi Cà Mau nhân dịp giổ tổ như sau:
1. Trương: Chủ xị.
2-9: 8 chú lính.
10: Rùa (BD)
11. A Hiền cá (BD)
12. A Núi (BD)
13. Anh Nhanguyen (CT)
14. Nhanguyen em (CT)
15. Jinny
16. Ut ịt
17. Bạn của Rùa
18. Tony Tèo
Dập dòm
1. Nam Linh Chi
2. Hoasen
3. Trangkt
4. Dochanh
5. Lê Cát
Để đảm bảo chuyến đi không bị loãng, mình chỉ tiếp nhận những ace nhà Dương Cần và những người khác mà mình đã quen biết trước. Xin lỗi những bạn khác vì điều này.
Rùa: Em chỉ mang cần câu theo thôi. Lưới đánh cá ở dưới này bao la...
P/S: Số lượng chừng 30 người thì ok nhưng có một số phải ngủ ngoài sân. Đồ ăn thì có cá câu ở vuông mang lên. Cua mùa này có thể hiếm nhưng mua ngoài chợ thì vẫn có. Hàu thì phải lội xuống cống, dùng búa đập thì ok nhưng sợ không nhiều, Cái này dùng để nấu cháo ban đêm. Chợ cách nhà 2km cái gì cũng có nên không phải lo nhiều về thức ăn. Sáng thức dậy có thể ăn mì gói hoặc bánh mì cũng được. Nối niêu xoong chảo, củi lửa đầy đủ. Tóm lại là mình hơi băn khoăn 1 chút về công tác hậu cần vì lo rằng sẽ không chu đáo. Có gì thì bà con nhảy vào tiếp mình 1 tay vụ hậu cần nhé...

Em một vé được ko anh, em làm trợ lý hậu cần cũng ok lắm à nghen :D

Sao không thấy mỏ Rùa vậy ta, vắng Rùa nhà yên ắng quá vậy? Hay là cuối tháng rồi nhà ta yếu pin nên lói hết nổi...

Sao không thấy mỏ Rùa vậy ta, vắng Rùa nhà yên ắng quá vậy? Hay là cuối tháng rồi nhà ta yếu pin nên lói hết nổi...

Hay quá ha. Mới sáng vô là đâm chọt liền, chuyến này phạt Anh Châu (Ch hay Tr vậy ta .kakakkaka) đi lưới cá về nuôi cả nhà chuyến hải tặc này. Còn em chỉ việc câu thôi. Chuyến cà mau ko cho mem nam hay cẩm đi. Ưu tiên chân dài và 3 vòng đầy đủ. Nghe có kua là them rồi.
Anh Trương!
Anh yên tâm đi. Câu kua em cơ chiêu mà. Chỉ cần vài con lương nhỏ là ok. Nếu cơ thêm tấm vải mùng cang tốt. Rùa sẽ biểu diễn cho anh xem

Nói phải làm được đó nghen anh Rùa, bữa ở Cà Mau mà không có con Cua nào thì anh liệu mà dùng polyme câu cho đủ số đó!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,733
191,528
Latest member
debetpoker
Back