What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Anh Rùa ơi hình đep quá.... nhưng mà anh dìm mấy tầm hình dìm hàng đâu hết rồi anh:D

Anh Rùa ơi hình đep quá.... nhưng mà anh dìm mấy tầm hình dìm hàng đâu hết rồi anh:D

Lấy cổ vật ra dìm em là đựoc rồi, tặng em tấm ảnh kỉ niệm chảy máu tai sau khi bay qua đống lửa

Đọc plan đi Cà Mau hấp dẫn quá, muốn đi quá, nhưng mà e lỡ hứa với lòng tu cho đến hết tháng rồi. Thôi thì ở nhà canh chùa và hóng ảnh vậy. Mặc dù rất thèm được giao lưu vui chơi cùng các anh nhà Cần Thơ, rất thèm được thử cảm giác ... con bù mác cắn (^^).

Em gái nề là ai vậy ta, có chồng chưa ta, sao mà xinh qué, địa chỉ, số phone.......???????

Muốn biết hong, em cho số liền, kakakkakaka. Người nổi tiếng và đẹp trai như Trâu Nhuận Phát thì ra đường em gái nào không mê, kakakakka. Phải Không anh Trâu Nhuận Phát Bình Dương.
Hẹn tối nay chém nhau tiếp tại nhà Kenshin với món cá biển Thổ Châu. Do chủ nhiệm CLB Câu Cá Phú Quốc câu về và cũng là bếp trưởng.

Mới nhận lịch công tác xong - chuyến Cà Mau cho em 1 vé cứng luôn nhoa mý Đại Ca
Các bác nào tối nay có hẹn nhớ đến sớm sớm phụ mần bếp nhoa :)

Híc sau khi về dị ứng phát tác mạnh sưng hết tay chân, mẩn ngứa đỏ đầy người. Đau ê ẩm huhuhu.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,753
191,532
Latest member
Yallashoot21
Back