What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Mình gặp trục trặc với việc úp cái link chi phí, ai biết thì chỉ dùm, theo cái link mình gửi rồi bung ra dùm mình nhé. Bây giờ về nhà nạp năng lượng rồi chiều up tiếp. Chúc cả nhà ngon miệng để có sức khỏe chiều nay xem dìm hàng....:))

Danh sách chuyến Nam Du.
Đã chốt lại danh sách, không nhận thêm bớt nữa.
1. Rùa
2. Tramlang
3. Anh Xuân Hưng, xh241179
4. Nguyenthiletrinh
5. Tina
6. Langtulangdu ( xe máy )
7. Vien Son Vong
8. Vien Son Vong's
9. PhuongBD80
10. Momo ( em gái Saoquay)
11. Momo's
12. Momo's

Tự đặt vé xe
13. Lý Lộc ( chị Sandy-ly)
14. Lý Lộc ‘s
15. Em gái Saoquay
16. Em gái Saoquay

Cập nhận danh sách theo ngày và 14/4 Rùa sẽ chính thức đặt vé đi và về. Lấy vé ngày 23/4.

Xe xuất phát lúc 23h45 ngày 27/4/13 tại BXMT. Nên anh em tập trung trước 23h00

Tối 27/4 xuất phát và Về ngày 30/4.

Đã đặt xe cho chiều về của chuyến Rạch Giá - Sài Gòn

Thời gian là 17h00 về tới Sài Gòn lúc 23h00

Do giờ này trùng với một đoàn khách lớn từ Phú Quốc về nên xe chỉ còn tần trên nha các bạn

Vé Tàu đã nhờ bạn Sandy-ly đặt giúp đi và về là 16 vé.

Với số thành viên này thì số vé tàu không ảnh hưởng.

Đã chính thức chốt đoàn

Last edited:
Mình gặp trục trặc với việc úp cái link chi phí, ai biết thì chỉ dùm, theo cái link mình gửi rồi bung ra dùm mình nhé. Bây giờ về nhà nạp năng lượng rồi chiều up tiếp. Chúc cả nhà ngon miệng để có sức khỏe chiều nay xem dìm hàng....:))

Em nghĩ khỏi úp chi phi đi anh, vì trong nhóm đi lần này có nhiều anh em không phải trong phượt. Và rất nhiều món đựoc chủ nhà tài trợ ( Toàn bộ Hào của nhà cùng cháo vịt muối rồi.cá dưới vuông tôm vv....), nếu anh post lên mọi người sẽ nhầm lẫn chi phí sao quá thấp cho 2 ngày ăn chơi trác tán ( Cua gạch, Sò huyết, lẫu cá chẻm, cá ngát, bạch tuột..vv..) ( 15 két sài gòn và 2 thùng 333) và thuê riêng chiếc Tàu đi đất mũi mà tổng chi phí chỉ có 650k/ Nam, 550k/ nữ.
ANh chỉ cần nêu lên số đồ ăn và bia bọt là được rồi, anh nêu rõ quá mai mốt plan của anh đi cháy sô luôn đó.
Cảm ơn anh cho em biết thế nào là ngán cua gạch.
Ụ ẹ. Sau này ai mà mời ăn Hào và Cua Gạch hay sò huyết nữa là kao kêu giang hồ chém à nghen

Sau khi cả hai nhóm gặp nhau tại điểm hẹn, trời còn quá sớm nên Hoa sen đại diện đi chợ mua các chẽm về nấu canh chua và chiên giòn, bạch tuộc xào rau củ ăn đạm bạc cho qua buổi trưa với 2 thùng 333...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,777
191,540
Latest member
wanjvmotion
Back