What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Em có thể tham khảo tại trang 4so9.com hoặc trang bạn bè câu cá. có tất cả dịch vụ và giá cả các hồ câu ở sài gon, bình duơng. Đồng nai đó em. Trong hội nhà có rất nhiều cao thủ câu cá. Em có thể nhờ tư vấn từ anh hienca, kenshin, luu binh, tôi và còn nhiều người nữa lăm. Hay là em kêu cty giao lưu với nhóm phượt Bình Duơng sẽ rõ hơn

Hihi. Cần thủ phượt Dương Cần chuyên gia câu cá ao và bè...:D

Hihi. Cần thủ phượt Dương Cần chuyên gia câu cá ao và bè...:D
Trùi ui sao ko giữ thể diện cho nhà Dương cần xiu chị... dù gì cũng vì bữa cơm đạm bạc cả mà. Nên lâu lâu mới phải thế

Đang câu cá ngon lành tự nhiên lên ăn cháo gà chi. Ăn xong xuống câu còn kéo theo hơn chục con cá "mập" nó cứ lởn vởn quanh bè cá thì còn có con cá nào nó dám hiện diện ở đó mà câu. Câu cá diêu hồng dính cũng là một thuật đó nha hoasen. Em đừng có dìm hàng cần thủ phượt Dương Cần quá nha. Mai mốt giận thì khỏi có cá mà ăn đó.

Bế quan....tạm biệt các đồng môn sư huynh đệ...Trầm Lãng bế quan luyện công đây...

Tramlang: Quà của em đâu? Sao ai cũng có mà em không có?
@All: Nhờ những cú đúp chuột tuyêt vời của anh em Dương Cần, Chú Doigiaymoi đã thắng đúp giải, cảm ơn anh em nhà mình rất đáng yêu. Vụ này thì âm thầm nên chú không biết các bạn đã help chú. Nhưng mình thì cảm ơn cả nhà đã hỗ trợ mà không hỏi lý do. Thank's alot

Bế quan....tạm biệt các đồng môn sư huynh đệ...Trầm Lãng bế quan luyện công đây...

Ông Trâu này mà bế quan luyện công cái con khỉ gì không biết. Cuối tuần nào la bế quan rồi lủi về cần thơ công phá bia bọt tùm lum. Cái vụ bế quan này tui nghĩ là bế con gái người ta lên giường thì đúng hơn. Phải không anh Trâu Tramlang. Kakakakka

Đang câu cá ngon lành tự nhiên lên ăn cháo gà chi. Ăn xong xuống câu còn kéo theo hơn chục con cá "mập" nó cứ lởn vởn quanh bè cá thì còn có con cá nào nó dám hiện diện ở đó mà câu. Câu cá diêu hồng dính cũng là một thuật đó nha hoasen. Em đừng có dìm hàng cần thủ phượt Dương Cần quá nha. Mai mốt giận thì khỏi có cá mà ăn đó.

Không cần biết dùng tuyệt chiêu gì. Miễn sao có cá măm măm là thành công
2 con cá tra, 2 con tai tượng, 2 con cá chim. 3 con mè dinh, khoảng 20 con diêu hồng. Ai nói ít cá. Vậy buổi khuya và trưa ăn cá gì. Đúng không lưu bình. Vậy là thành công rồi. Lần sau hoa sen phát biểu linh tinh cho nhịn luôn

Các anh ơi, 19/5 hồ câu của thành phố mới có tổ chức giải câu cá vui lắm đó. Các anh có tham gia không? Nếu có cho em đi theo học hỏi nhé.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,816
191,549
Latest member
388bettcom
Back