What's new

Bình Dương Phượt Hội ( Phần 3)

Status
Not open for further replies.
Kenmaptron :
Cuối tuần này là sinh nhật PDC tại Lung Ngọc Hoàng, em chưa đăng ký đi và chưa đóng tiền nên ngoài vùng phủ sóng.
Chào em giao lưu với PBD, em dành chút thời gian xem thông tin bạn Dochanh để trang đầu nếu thích tham gia vào PBD.
Trước hết em cho biết đôi chút về mình như tên, hiện đang quen bạn nào (ví dụ Ruanwenhua). Nếu là nữ phải khai rõ hơn về tình trạng hôn nhân gia đình.

Last edited:
Chào cả nhà! Ngọc Hiền còn giữ 54.000đ chuyến đi Lung Ngọc Hoàng tháng 09/2012, Ngọc Hiền sẽ chuyển lại cho bạn thủ quỹ giữ chuyến đi Lung Ngọc Hoàng ngày 13&14.07.2013 nhé. Chúc ace một tuần mới làm việc vui vẻ nha.
Còn nhiêunđó xung công quỹ từ thiện chị ơi trả lại chia sao.

Anh Chuyên à! Em chắc 1 suất nha tại suất kia sợ có trục trặc phút cuối, em sẽ gửi tiền cho anh Rùa trong thơi gian sơm nhất có thể. Cám ơn và hẹn gặp cả nhà tại bữa mừng sinh nhật.

@Nguoi_Binh_Duong: em theo anh Ruanwenhua, kenshin_design, e tên thật là Quyên....tiêu chí của e là Vui Là Chính...thích là đi...e cũng dc mệnh danh là Phượt 1m...(khảo sát tour cho công ty) nên vẫn còn ham hố...e chưa có trai nào theo vì e là con trai....heheheem xin tham gia đu bám theo hội PBD...

Chào mọi người. Em là thành viên mới, quê em cũng ở Bình Dương. Nhưng hiện tại đang học ở Sài Gòn... Giờ mới biết có BDPH, vào chào mọi người và làm quen... :)

Còn nhiêunđó xung công quỹ từ thiện chị ơi trả lại chia sao.

Chời chời, năm mươi bốn ngàn đồng có thể mua được 1 vài lon bia Jinny ơi!! Đừng từ chối mà! :)))(beer)(beer)

P/s: mấy anh chị Bình Dương ơi, hình như chưa có số lượng chính xác số người sẽ đi bằng xe đò đến Cần Thơ thì phải. Mọi người cho xin nhé, để tiện bề sắp xếp nhân sự ở Cần Thơ đó mà!!
Riêng cô Dung, con sẽ ra bến xe đón cô nhé. Cô hãy yên tâm về con, vì con: trẻ trung, xinh xắn, vui vẻ, lái xe giỏi, và chỉ mới có 04 lần bị bắn tốc độ thôi. Con nghĩ người có khả năng cạnh tranh cao nhất lúc này với con là chú Hớn hoặc chú Hồng thôi, hehehe :)))(c)

@Nguoi_Binh_Duong: em theo anh Ruanwenhua, kenshin_design, e tên thật là Quyên....tiêu chí của e là Vui Là Chính...thích là đi...e cũng dc mệnh danh là Phượt 1m...(khảo sát tour cho công ty) nên vẫn còn ham hố...e chưa có trai nào theo vì e là con trai....heheheem xin tham gia đu bám theo hội PBD...

À, thì ra là Bạn Mập này sao, kakaka, do bạn đã có đăng ký trước với Rùa nên chiều thứ 6 bạn xem bám theo nhé.

Lịch trình cụ thể như sau

Hôm qua chủ nhật cũng đi làm để tranh thù dùng ngày nghỉ bù vào cuối tuần này đi Cần Thơ.
Theo đúng giờ đồng hồ khoa học, sẽ xuất phát từ Lái Thiêu lúc 18h00. Nếu ai ra sau phải cố gắn đu theo, sẽ không chờ đợi như bạn Ku Rong đã nói phía trên, do đường xa, trời vào mùa mưa.

Xuất phát từ Lái Thiêu gồm có:
1. Rùa
2. Kim Ngọc
3. Lưu Bình
4. Vòng Tránh Thai
5.Anh Hiền Lựu Đạn...
18h00 xuất phát
Đến Ngã 4 An Sương 18h25
Đến Vòng Xoay An Lạc 18h45
Qua Cầu Bình Điền rẽ phải đi cung đường chợ đệm, né Gò Đen ở long an, do có thể kẹt xe

Do đó, anh em ở vị trí nào canh giờ đi cùng đoàn nhá.

Sẽ có nghỉ chân ở Tiền Giang một chặn trước khi đến Cần Thơ

Dự kiến đến Cần Thơ lúc 22h30
Ai còn khỏe thì cafe hay thức uốn có cồn, ai yếu thì ngủ sớm.
Khoa nhớ in giúp băng gôn sinh nhật phượt Dương Cần giúp nha.

Ai có lều nhớ mang theo nha, sợ đông quá không có chổ ngủ, muỗi ở Lung Ngọc Hoàng rất nhiều, nhớ đem theo thuốc chống muỗi nha, đèn pin nữa nhá

Bà con chốt lần cuối thời gian và phương tiện di chuyển xuống Cần Thơ đi. Nếu như dự tính và không có gì thay đổi thì trễ nhất là 18h30 thứ Sáu 12/07/2013 có mặt ở Vòng xoay An Lạc chính thức khởi hành đi Cần Thơ,phương tiện xe máy,xế ôm tự tìm đến với nhau,tự share tiền xăng và các chi phí phát sinh.
PS: vì quãng đường di chuyển xa nên các bạn không được xài đồng hồ dây thun,chuẩn bị phương tiện kỹ lưỡng và bây giờ đang mùa mưa nên các bạn chuẩn bị mỗi người 1 bộ áo mưa (áo +quần) là tốt nhất

Áo mưa nào vậy em Rong, anh xài áo mưa bỏ bóp không hà, không biết có che mưa đựoc không, dạo này chiều nào cũng mưa hết
Nếu em không có anh cho nha. kakaka

Rùa ơi, hôm nay em chốt danh sách lại, phân loại nam và nữ rồi quăng lên đây cho anh nhé để bên anh đặt phòng nữa. Em cho anh biết số lượng người đi nhờ xe gắn máy bên nhà CT luôn dùm anh nhé. Mấy cái chi phí đóng góp bên em chưa gom xong hôm gặp nhau đưa sau cũng được.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,887
191,575
Latest member
basserabdul
Back